Tớ nộp đợt 15/3 mà vẫn chưa thấy gì cả. tớ nộp về Nam định đây
Tớ cũng nộp và được thông báo hết tháng 4 này cơ. Tớ đang sốt ruột vì ko biết có chờ đc ko? T cũng quen mấy bạn ở NĐ đã về làm qhkh rồi. Còn thẩm định thì chưa thấy gi? Bạn có Kno bên này chưa?

Tớ cũng nộp và được thông báo hết tháng 4 này cơ. Tớ đang sốt ruột vì ko biết có chờ đc ko? T cũng quen mấy bạn ở NĐ đã về làm qhkh rồi. Còn thẩm định thì chưa thấy gi? Bạn có Kno bên này chưa?
Bạn được ngân hàng gửi mail hay gọi điện rồi ah. Tớ có kinh nghiệm làm thẩm định mà. Bạn cũng nộp ở vị trí này ah. Sốt ruột quá vì ko biết có đuợc gọi không

Bạn được ngân hàng gửi mail hay gọi điện rồi ah. Tớ có kinh nghiệm làm thẩm định mà. Bạn cũng nộp ở vị trí này ah. Sốt ruột quá vì ko biết có đuợc gọi không
Sao dien dan nay ko co ai nop nua sao y? Thoi cho doi vay? Ban dang lam ben nao vay Bich?

Hix, mình thi tuyển và phỏng vấn đợt 20 và 23/3 sau đó có Mail gọi trao đổi với GD tại trụ sở Long Biên, 2 hôm sau lại được 1 anh bên trụ sở Trần Khát Trân gọi là đc nhận về đấy, anh có nói qua về lương và chế độ, rồi bảo đợi mấy hôm nữa có hợp đồng thì gọi. Hôm nay mình alo lại thì anh bảo đang đợi giám đốc phê duyệt...chả biết như thế nào nữa @@ Thấy tuyển liên tục thế này lo quá :((
bạn nộp đơn vị trí thẩm định phải không? bạn cho mình hỏi chút xíu là đề thi trắc nghiệm hay tự luận vậy bạn? có khó lắm không vậy? và có phải thi tiếng anh với iq ko? cảm ơn bạn nhé

tại sao t điền phần ngày cấp chứng minh thư trong file excel cứ báo là lỗi định dạng hả các bạn, mặc dù t đã điền đúng theo hướng dẫn là dd/mm/yyyy

Liên Việt này toàn đăng tuyển cho vui. Cái tin đăng tuyển các vị trí này cũng phải tầm gần 2 năm có lẻ rồi. Nháo nhác lên làm gì. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,525
Thành viên mới nhất
Blur Merch
Back
Bên trên