LPBank LienVietPostBank tuyển dụng CV Phát triển Khách hàng, CV giao dịch tiền tệ - Khối Nguồn vốn [15.05.2

Mình sẽ là người trượt pvấn sơ loại :v Vừa đến chưa kịp thở đã bị gọi bảo vào luôn :v Còn đang thở ko nói đc ra câu =))

mỗi người giới thiệu bản thân 1 phút rồi ra về. K biết thế nào đây.

hôm nay mình ko tham gia được. hức, ko biết có cho thi đợt 2 ko, mà chắc là ko rồi

Ngày mai mới chỉ là sơ loại phỏng vấn, phỏng vấn rất nhanh. Mọi người nếu chưa đủ hồ sơ thì vẫn cứ tự tin đi phỏng vấn nhé, còn nếu có thông tin gì thì cứ mang theo (phòng trường hợp được hỏi thêm).

Dự kiến thứ 7 tuần sau sẽ tổ chức sơ loại phỏng vấn đối với FI Sales.

Chúc mọi người may mắn

chị ơi, chị cho e hỏi chút được ko ạ, tại e nộp hso 2 lần rùi, mà ko qua được vòng loại hso. Chị có thể xem hso của e và chỉ cho e những điềm không phù hợp với vị trí được ko ạ :(((

Bạn nào đi PV vị trí CV giao dịch tiền tệ chia sẻ cho mọi người được biết với...

Bạn nào đi PV vị trí CV giao dịch tiền tệ chia sẻ cho mọi người được biết với...

chỉ là phỏng vấn sơ loại nên rất nhanh, giới thiệu bản thân và tại sao lại muốn làm tại ví trí đấy thôi bạn ah. Phỏng vấn theo nhóm khoảng 5 người, lần lượt từng người nói, có 3 anh chị ngồi quan sát, đánh giá ứng viên. Tớ hỏi thì các anh chị ấy bảo tầm 7-10 ngày là có danh sách thi viết nghiệp vụ, t đoán là sau khi phỏng vấn FI xong thì sẽ tập trung thi viết 1 đợt

chỉ là phỏng vấn sơ loại nên rất nhanh, giới thiệu bản thân và tại sao lại muốn làm tại ví trí đấy thôi bạn ah. Phỏng vấn theo nhóm khoảng 5 người, lần lượt từng người nói, có 3 anh chị ngồi quan sát, đánh giá ứng viên. Tớ hỏi thì các anh chị ấy bảo tầm 7-10 ngày là có danh sách thi viết nghiệp vụ, t đoán là sau khi phỏng vấn FI xong thì sẽ tập trung thi viết 1 đợt
Cám ơn bạn nhiều nhé

Mình nộp LienVietPostBank mấy lần rùi mà chả thấy hồi đáp thư,không bít ngân hàng đã nhận được hay chưa nữa.Các bạn
pass đợt hs vừa rùi cho mình hỏi khi gửi hs các bạn có nhận được hồi đáp không thế? Cảm ơn các bạn !

lúc trước mình nộp có mail tự động trả lời bạn ah, nhưng mấy lần gần đây ko có
Mình nộp LienVietPostBank mấy lần rùi mà chả thấy hồi đáp thư,không bít ngân hàng đã nhận được hay chưa nữa.Các bạn
pass đợt hs vừa rùi cho mình hỏi khi gửi hs các bạn có nhận được hồi đáp không thế? Cảm ơn các bạn !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên