LPBank LienVietPostBank tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý Tín dụng tại Hà Nội [14.04.2013]

:) vị trí chuyên viên khách hàng chắc phải tuyển có kinh nghiệm rồi. trong danh sáng phỏng vấn không có ai là mới ra trường. Người sinh năm 88 là cùng.
Mọi người cho hỏi vị trí quản lý tín dụng là sao nhỉ. chưa goi đúng không ạ

CVKH còn thế thì qlý tín dụng chak còn ghê hơn nữa, mình vừa đkí cái liên việt ở quê, chả hiểu tn nữa, haizzzz

sao tớ chỉ thấy danh sách pv QHKH, sao chưa có danh sách Quản lý tín dụng các bạn nhỉ ? :(

trời ơi, thế là vẫn còn hi vọng, mình đk cv quản lý TD. bạn nào có tin vị trí này thì báo nhé

CVKH bạn ạ .............................
bạn ơi, pv thế nào về phổ biến mọi người với nhé. công nhận nhìn ds trẻ nhất là 88 còn lại toàn 8x đầu, lienviet khó thật đấy

trời ơi, thế là vẫn còn hi vọng, mình đk cv quản lý TD. bạn nào có tin vị trí này thì báo nhé

bạn ơi, pv thế nào về phổ biến mọi người với nhé. công nhận nhìn ds trẻ nhất là 88 còn lại toàn 8x đầu, lienviet khó thật đấy

Đi pv về chia sẻ ít kn cho bạn nào phỏng vấn sau.

Về cơ bản NH Liên Việt rất lịch sự và nghiêm túc trong phỏng vấn. Có 4 người cùng phỏng vấn 1 mình bạn.PV trong vòng khoảng 15 p.

Đầu tiên là giới thiệu bản thân, sau đó hỏi về kinh nhgiệm làm việc , sao lại nhảy việc,sau đó thì ai hỏi gì thì hỏi, hỏi chính là về khách hàng. Nói chung mấy anh chị PV không hỏi nhiều lắm , đặc biệt là không hỏi về chỉ tiêu hay 1 tháng em có thể làm đc bao nhiêu.

Cuối cùng là hỏi về mức lương mong muốn rồi tạm biệt đi về.

PS : bạn nào đi PV thì đến trước khoảng 15p vì đi từ hầm gửi xe lên VP cũng mất khá nhiều thời gian ( 109 Trần hưng Đạo gần ga hà Nội nhé).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên