LPBank LienVietPostBank Khu vực Hà Nội tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý Tín dụng [10.10.2012]

để khuếch chương thanh thế chứ còn sao nữa... cái này đi hoc thầy cô cũng nói nhiều rồi mà
Khuếch trương thanh thế mà các bạn kia vẫn được gọi đi phỏng vấn kìa,...Sao mình đếch được gọi nhở. Một đống kinh nghiệm chứ có ít ỏi gì đâu chứ, hí hí...hức hức

Bạn pv lúc mấy giờ đấy? Sáng nay tớ cũng pv. Ghét cái ông con trai thế. Hỏi toàn câu nghe như điên. Yêu cầu cviec là tối thiểu 1 năm tại vị trí có liên quan, chứ đâu phải tại vị trí tương đương. Hỏi theo kiểu người ta đã làm tại vị trí này rồi thì hỏi làm gì? Bực mình. Lại còn 5 người nữa chứ ><

Bạn này cũng pv vtri Quản lý tín dụng à?
Nghĩ buồn thật, đợi mỏi mòn mà cuối cùng k đc gọi #-o

Tớ pv lúc 9h30. Hỏi rất nhanh gọn vì tớ cũng có kinh nghiệm tại vị trí hỗ trợ tín dụng cá nhân rồi. Nhưng ngân hàng tớ hỗ trợ tín dụng đâu cần viết tờ trình tín dụng. Vì đó là nhiệm vụ của chuyên viên tín dụng mà. Mình làm support thôi.Vậy mà cứ xoay theo kiểu e đọc tờ trình tín dụng có hiểu ko? E đã bao giờ trực tiếp làm tờ đó chưa? Rồi tại sao em ko làm cv tín dụng trước vì nó phù hợp với định hướng của em hơn. Chứ làm cái này trước thì hơi ngược. Bực mình đừng hỏi. Tớ pv vị trí giống như bạn. Mỗi 1 bộ phận tuy tên giống nhau nhưng tại các ngân hàng khác nhau phải thực hiện chức năn khác nhau chứ. Có mỗi ông đó hỏi tớ nghiệp vụ thôi. Các chị kia hỏi toàn câu linh tinh. Chắc thấy ông này hỏi ghê nên cũng khiếp, ko dám hỏi nhiều nữa ><
Cậu giống tớ thế, cái vị trí mình chưa làm mà xoay cho gần chít, hỏi như dồn người ta vậy, hự. Bạn pv vị trí gì đấy? Tớ pv lúc 9h15 ấy. Cậu pv lâu ko? Tình hình khả quan ko?

Tớ pv lúc 9h30. Hỏi rất nhanh gọn vì tớ cũng có kinh nghiệm tại vị trí hỗ trợ tín dụng cá nhân rồi. Nhưng ngân hàng tớ hỗ trợ tín dụng đâu cần viết tờ trình tín dụng. Vì đó là nhiệm vụ của chuyên viên tín dụng mà. Mình làm support thôi.Vậy mà cứ xoay theo kiểu e đọc tờ trình tín dụng có hiểu ko? E đã bao giờ trực tiếp làm tờ đó chưa? Rồi tại sao em ko làm cv tín dụng trước vì nó phù hợp với định hướng của em hơn. Chứ làm cái này trước thì hơi ngược. Bực mình đừng hỏi. Tớ pv vị trí giống như bạn. Mỗi 1 bộ phận tuy tên giống nhau nhưng tại các ngân hàng khác nhau phải thực hiện chức năn khác nhau chứ. Có mỗi ông đó hỏi tớ nghiệp vụ thôi. Các chị kia hỏi toàn câu linh tinh. Chắc thấy ông này hỏi ghê nên cũng khiếp, ko dám hỏi nhiều nữa ><

Tớ hiện đang làm CV QHKH nên chẳng hỏi gì nhiều về nghiệp vụ cho vay cả mà lại xoay qua.....định giá TSĐB, rồi em nghĩ rủi ro gì là lớn nhất đối với vị trí QLTD rồi em nói em vui vẻ, nhiệt tình sao ko làm QHKH tiếp đi chuyển sang QLTD làm gì chứ. Túm lại những câu hỏi rất í ẹ, theo thống kê thì có chừng khoảng trên vài chục câu hỏi bắn ra liên tục từ cái ông mập mắt híp và chị mặc áo xanh kia....:-? :-? :-?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên