LPBank LienVietPostBank Khu vực Hà Nội tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý Tín dụng [10.10.2012]

Chắc sẽ có thi viết đấy bạn ạ. Nhưng tớ có kinh nghiệm rồi nên pv luôn. Nghe chị í nói thế đấy ^ ^ Tớ pv vị trí quản lý tín dụng...
Hi. Thankiu bạn đã comment nha. Mình cũng nghĩ thế nên hỏi xác nhận lại. Cơ mà người có kinh nghiệm được gọi phỏng vấn luôn ngay cả khi chưa có thi viết thì đúng là sinh viên mới ra trường bây giờ khó khăn thật :)

Uầy, vậy mình bị loại từ vòng hso rồi sao? Mình cũng có kinh nghiệm 2 năm rồi mà k nhận đc thông báo gọi đi pv hjx hjx. Chẳng lẽ k có duyên haizzzzzzzzzzzzzz

Liên Việt tuyển chưa chắc lấy đâu các bạn.. Nó đủ chỗ rồi.. thằng bạn mình làm LV nói thế

Bạn pv lúc mấy giờ đấy? Sáng nay tớ cũng pv. Ghét cái ông con trai thế. Hỏi toàn câu nghe như điên. Yêu cầu cviec là tối thiểu 1 năm tại vị trí có liên quan, chứ đâu phải tại vị trí tương đương. Hỏi theo kiểu người ta đã làm tại vị trí này rồi thì hỏi làm gì? Bực mình. Lại còn 5 người nữa chứ ><
Số này bạn 0462668668. Tớ pv rồi, chắc tạch, 5 người hỏi, quây 30 phút, hỏi rất hóc búa, hoa mét chóng mẹt lun..T_T

Bạn pv lúc mấy giờ đấy? Sáng nay tớ cũng pv. Ghét cái ông con trai thế. Hỏi toàn câu nghe như điên. Yêu cầu cviec là tối thiểu 1 năm tại vị trí có liên quan, chứ đâu phải tại vị trí tương đương. Hỏi theo kiểu người ta đã làm tại vị trí này rồi thì hỏi làm gì? Bực mình. Lại còn 5 người nữa chứ ><
Cậu giống tớ thế, cái vị trí mình chưa làm mà xoay cho gần chít, hỏi như dồn người ta vậy, hự. Bạn pv vị trí gì đấy? Tớ pv lúc 9h15 ấy. Cậu pv lâu ko? Tình hình khả quan ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,513
Thành viên mới nhất
kokty1144
Back
Bên trên