LPBank LienVietPostBank Khu vực Hà Nội tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý Tín dụng [10.10.2012]

Hi banj Binhminhcodon: Răng đỗ 1 phát lại không làm rứa bạn? Bạn thi vào vị trí chi? Lần ni có thi nữa không? Mình vừa nộp vào Quản lý vốn nội bộ. Bạn có kinh nghiệm thi cử và phỏng vấn bên Liên việt nhiều rồi hêy, chia sẻ cho anh em với??

Mọi người cho em hỏi là nếu nộp online như thế này thì có cần viết thư xin việc ở nội dung mail không ạ? Hay chỉ attach file, đặt tiêu đề theo yêu cầu rồi gửi luôn ạ? Em chưa nộp online bao giờ nên không biết thế nào. Mong mọi người chỉ giáo ạ!

Mọi người cho em hỏi là nếu nộp online như thế này thì có cần viết thư xin việc ở nội dung mail không ạ? Hay chỉ attach file, đặt tiêu đề theo yêu cầu rồi gửi luôn ạ? Em chưa nộp online bao giờ nên không biết thế nào. Mong mọi người chỉ giáo ạ!

Ban đọc kĩ ở #1 nhé ...........

các bạn cho mình hỏi, đơn mình tải về, sao bé tí, và ko chèn ảnh đc nhỉ? làm thế nào đc các bạn?

đã có bạn nào lần trc nộp quản lí vốn nội bộ hay giao dịch trái phiếu mà đc gọi gì chưa dị ? o_O

Vừa nộp cái ở NB mà chả thấy động tĩnh gì :(( ngoài cái mail xác nhận :((
Nữa hay thôi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,734
Thành viên mới nhất
archspiremerch