LPBank LienVietPostBank Khu vực Hà Nội tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý Tín dụng [10.10.2012]

oh. Nghĩa là bắt đầu phỏng vấn từ hôm qua rồi à. Chờ 1 2 tuần nữa mà thấy dài dằng dẵng ý. T rất muốn pass LV nên cũng hi vọng nhiều, chẳng nộp thêm hồ sơ vào đâu nữa cả. Chẳng may mà tạch chắc tự kỷ mất.:(

:) lấy 10 ng cả nhà nhé :)
PV thì tùy từng thí sinh nhé, LVB in ra cái CV của từng thí sinh ấy rồi dựa trên đó mà PV thôi, ko bít LVB có tuyển nhiều ko nữa mà đi PV tận 130 người, bàn PV có 3 người, 1 người gọi TS vào, còn lại 1 người hỏi chính, 1 người hỏi phụ, chủ yếu hỏi về công việc đã làm, ở ĐH có tham gia hoạt động ji ko, có bít thể thao ko, thik học môn ji nhất, khả năng phân tích số liệu thế nào, điểm mạnh, điểm yếu,...Hôm nay mình vừa PV vị trí QHKH Khu Vực HN xong ấy, các a ở LVB hỏi như vậy thôi, 1 đến 2 tuần nữa là có KQ, cùng chờ đợi thôi, có KQ mình lại cập nhật típ nhé.

:)) căng chứ, may quá, mình thấy chẳng đc hỏi j rùi đi ra ngay đã buồn, chứ hát bài thì chc cả mình vs mọi ng đều buồn mất =))
Hợ, lấy 10/130, tỷ lệ chọi cũng căng đấy nhỉ??? :D
Hum nay phỏng vấn áp chót, vừa vô phòng các anh chị đã bảo em hát 1 bài cho thay đổi không khí! :))

Khiếp. 130 người mà lấy 10 thì cũng ghê gớm thật đấy. Mà thế là các bạn bị hoãn đã được gọi phỏng vấn lại hết chưa mọi người? Để còn biết mà chờ đợi :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên