LPBank LienVietPostBank Khu vực Hà Nội tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý Tín dụng [10.10.2012]

Có ai phỏng vấn chuyên viên QHKH hôm 8/11 không nhỉ? Lên điểm danh cái xem nào?

các dòng sản phẩm nội thất văn phòng, nội thất gia đình dànhcho thiết kế :
để cho một bản thiết kế nội thất văn phòng, nội thất gia đình, nội thất trẻ em đẹp điều đầu tiên bạn cần có là các mẫu mã nội thất gia đình, vănphòng , trẻ em đẹp là điều bạn cần , vì vậy online 360 cung cấp cho các bạn,gia đình , công ty bạn các mẫu mã đẹp tiêu chuẩn để tạo cho một bản thiết kế nộithất gia đình, nội thất văn phòng, nội thất trẻ em tuỵêt vời.

,
,

Mình đăng ký CNTT trung tâm Khu Vực Miền Trung, ko biết có được gọi khôg nữa, nhưng thôi kệ cũng hi vọng, có bạn nào thi Công Nghệ thông tin ngân hàng này chưa, chỉ giáo giúp e, cảm ơn!!

Nửa tiếng cơ à, mình bị hỏi có tầm khỏang 10p thui mà, hđấy phỏng vấn nhanh mà, chắc hỏi lâu thế là có khả năng ok đấy. Có tin vui thì báo nhé.
Tình hình hôm pv thế nào bạn? Hỏi có nhiều lắm ko? Mình bị băm đúng nửa tiếng. Mà mãi chẳng thấy kết quả gì nhở

đợi dài cả cổ mà chưa có kết quả nhỉ? hơi mất kiên nhẫn rồi đấy.~~,thế mà bạn nào post 1 tuần là có kết quả.

Mọi người ơi cho mình hỏi thi viết Liên Việt thì khoảng bao lâu có kết quả, tớ thi viết hôm chủ nhật 11.11, không biết đã có bạn nào được gọi đi phỏng vấn chưa

Uhm, mềnh cũng đang ngóng kết quả đây. chả biết dư thía nào??? ai có thông tin gì phím mình tí nhe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên