LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối Tài chính tuyển dụng nhiều vị trí CV Kế toán [05.05.2013]

Mình đc thông báo đi test rồi, nhưng bị trùng lịch, chán quá, nộp LV cả năm trời giờ mới đc gọi :((

tớ thấy đợt này nhanh mà, hết hạn 15/5 mà 16/5 đã được gọi thi viết rồi, gấp quá trời, thi tự luận nữa chứ, làm sao mà ôn kịp đây :-s

18/5 mình đi thi ở vị trí chuyên viên bộ phận kinh doanh rồi mà ko biết dạng đề thi kiểu gì, anh chị nào đã từng thi ở bộ phận này cho em biết thêm thông tin với ạ :((

mình cũng mù thông tin giống bạn. tìm hiểu mãi mấy vị trí này trên google mà chẳng có thông tin gi ca

- - - Updated - - -

lúc đầu mình xem danh sachs cũng ko thấy có tên minh đến lúc xem bên bộ phận khác lại có tên, xem kỹ lại hóa ra gửi Cv aplly nhầm vị trí
chúc bạn may mắn lần sau

mình aplly vị trí chuyên viên kế toán bộ phận kinh doanh nhưng lại gửi nhầm sang chuyên viên bộ phận chế độ kế toán nên có danh sách thi trông bộ phận chế độ kế toán

mình aplly vị trí chuyên viên kế toán bộ phận kinh doanh nhưng lại gửi nhầm sang chuyên viên bộ phận chế độ kế toán nên có danh sách thi trông bộ phận chế độ kế toán

hự. chắc đề thi 2 vị trí giống nhau rồi vì cùng bộ phận tài chính và thi cùng 1 ca, cùng phòng nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên