LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Trái phiếu và Chuyên viên

chắc có kq rồi đấy nhưg chưa gọi cho các bạn thôi, tớ đoán là giao dịch trái phiếu sẽ có cả nam+ nữ còn quản lý vốn chắc toàn nữ thôi @@

Chờ đợi kết quả chính thức cảm thấy lâu thật đấy :(
Có mỗi bạn Lan Anh được gọi đi phỏng vấn bổ sung nhỉ? Mình cũng ko thấy gì cả.

Nếu là Dũng Mekong thì hôm trước phong độ phỏng vấn quá kém so với lần đầu phỏng vấn. Cảnh cáo đấy nhé và đề nghị review lại :)

- - - Updated - - -

chắc có kq rồi đấy nhưg chưa gọi cho các bạn thôi, tớ đoán là giao dịch trái phiếu sẽ có cả nam+ nữ còn quản lý vốn chắc toàn nữ thôi @@

Tại sao Mạnh lại đoán vậy :p, mỗi vị trí chọn 1 cơ mà ;)

Sắp tới NV LienVietPostBank có thể tuyển thêm FX Sales và MM. Bạn nào vẫn quan tâm thì lại xắn tay chuẩn bị nhé!

Nếu là Dũng Mekong thì hôm trước phong độ phỏng vấn quá kém so với lần đầu phỏng vấn. Cảnh cáo đấy nhé và đề nghị review lại :)

- - - Updated - - -

Tại sao Mạnh lại đoán vậy :p, mỗi vị trí chọn 1 cơ mà ;)

Sắp tới NV LienVietPostBank có thể tuyển thêm FX Sales và MM. Bạn nào vẫn quan tâm thì lại xắn tay chuẩn bị nhé!

Hi chị Quynh Hong !
Vậy khi nào có kết quả vậy chị? nếu không đỗ có được thông báo ko ạ? hay chỉ báo cho những người đỗ thôi.

Hi chị Quynh Hong !
Vậy khi nào có kết quả vậy chị? nếu không đỗ có được thông báo ko ạ? hay chỉ báo cho những người đỗ thôi.

Có kết quả rồi nhưng Liên Việt đang hoàn thành các thủ tục nội bộ. Nguyên tắc thì sẽ không thông báo cho những người không đỗ nhưng khi nào hoàn thành toàn bộ các thủ tục thì chị sẽ public lên đây các bạn trúng tuyển để mọi người được biết. Thỏa mãn chưa ;)?

Thế thì em đoán là 1 NAM trái phiếu và 1 NỮ qlvốn..:D Em tưởng mỗi vtri tuyển 2 cơ ~.~

Chào chị Quynh Hong, chị có thông tin gì về Khối CNTT Miền Trung không chị,cảm ơn chị

Hi chị Quỳnh Hồng,

Dạ vâng là em đây ạ. Cám ơn chị đã nhận xét thẳng thắn cho em ạ. Thực sự thì em cũng chưa có nhiều kinh nghiệm phỏng vấn nên vẫn vẫn còn nhiều sai sót trong lúc trả lời. :(
Chị có thể cho em biết cụ thể hơn em bị kém về mặt nào được không chị? Về nghiệp vụ, về cách ứng xử, trả lời câu hỏi hay tất cả ạ?

Với comment của chị thì lần này sẽ là bài học lớn cho em.
Em sẽ rút kinh nghiệm và hi vọng sẽ nếu có cơ hội khác, em sẽ cải thiện và khắc phục ạ.

Em cám ơn chị ạ. :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

cho mình hỏi, nếu đã là ứng viên trong đợt tuyển dụng vừa qua thì đợt tới có thể tiếp tục làm hồ sơ nữa không vậy, kết LVPB quá mà, cảm ơn bạn

binhminh22 đã viết:
cho mình hỏi, nếu đã là ứng viên trong đợt tuyển dụng vừa qua thì đợt tới có thể tiếp tục làm hồ sơ nữa không vậy, kết LVPB quá mà, cảm ơn bạn

Việc nộp hồ sơ là quyền của mỗi người mà :), LienVietPostBank không hạn chế bạn thi tuyển vào các vị trí tuyển dụng khác nhau. Tuy nhiên, bạn nên cân nhắc xem sở trường và tính cách của mình hợp với vị trí nào thì tập trung ôn luyện thể hiện bản thân ở vị trí đó để tránh bị mất nhiều thời gian của bản thân do thi vào vị trí không phù hợp và không được tuyển dụng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,586
Thành viên mới nhất
ericclaptonmerc
Back
Bên trên