LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Trái phiếu và Chuyên viên

ui,chị doạ e qá :D Tại e thấy QLV cũng hay mà chị :) Em thấy thik nên apply thôi ạ.hì..Em nghĩ thấy thik cv thì sẽ gắn bó thôi mà (p/s: sao các anh kia chạy sớm thế :))..chắc bị các chị ấy "doạ" rồi ;))

Hi, lịch phỏng vấn sang buổi chiều do buổi sáng có họp đột xuất nhé. Bạn nào bị lỡ điện thoại thì cứ bình tĩnh: hoặc là gọi lại số điện thoại, xin gặp Bộ phận tuyển dụng, Phòng Nhân sự để hỏi lại thông tin. Nếu không thì chờ chút xíu, kiểu gì chiều nay cũng có danh sách phỏng vấn cụ thể.

Chúc mọi người ngày mai bình tĩnh tự tin vào phỏng vấn nhé

Hi, lịch phỏng vấn sang buổi chiều do buổi sáng có họp đột xuất nhé. Bạn nào bị lỡ điện thoại thì cứ bình tĩnh: hoặc là gọi lại số điện thoại, xin gặp Bộ phận tuyển dụng, Phòng Nhân sự để hỏi lại thông tin. Nếu không thì chờ chút xíu, kiểu gì chiều nay cũng có danh sách phỏng vấn cụ thể.

Chúc mọi người ngày mai bình tĩnh tự tin vào phỏng vấn nhé

Chúng em cảm ơn chị Quỳnh Hồng rất nhiều :x

em chào chị Hồng Quỳnh! kết quả thi viết vị trí CV khách hàng 11/11 dự kiến bao giờ có kết quả vậy hả chị? thanks Chị nhiều :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,949
Thành viên mới nhất
phamtramy2302
Back
Bên trên