LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Trái phiếu và Chuyên viên

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình yêu bức xúc quá a, nóng giận mau già. Bạn có thể thử nhiều lĩnh vực kiếm 1 đống kn rồi quay lại apply mà, đời còn dài ah, đâu chỉ 1 lần thế này mà bức xúc thế.

Tất nhiên k phải ai học tc- nh cũng giỏi, có thể kiến thức của bạn hơn nhiều ng nhưng mà nhà tuyển dụng có cái lý của họ. Mình là ứng viên làm sao áp đặt suy nghĩ lên tiêu chí của nhà td chứ... :)
Nói thế chứ tớ k hề thích cái câu top1 top 2 của bạn, k ai phủ nhận địa vị của KTQD nhưng mà thiên thời, địa lợi, nhân hòa... k phải cứ muốn là được.
Vài lời thật lòng đừng ném đá ^^

đi đâu cũng gặp vậy ta đợt này thi lienviet nữa hả bạn

- - - Updated - - -

Bạn nào có đề tín dụng lienviet ko? share mình với hoac gửi qua mail mình cũng được
mail mình là:ilktxb@gmail

Chết cha, mình làm gì mà bị kêu thía lày. Who? Who are you? Run quá là run...
đi đâu cũng gặp vậy ta đợt này thi lienviet nữa hả bạn

- - - Updated - - -

Bạn nào có đề tín dụng lienviet ko? share mình với hoac gửi qua mail mình cũng được
mail mình là:ilktxb@gmail

Liên việt đều thật. Nt làm mình tí tởn lên xem. Cuối cùng ko có tên. Mà thật ra nếu có tên cũng thấy hơi tiếc. Vì 21 mình vẫn đang thi thuế :D.
Cơ mà mình có 2 bằng giỏi ts vẫn trượt hồ sơ? Haizz

3 lần chọn lv . Lần 1 thì kinh doanh ngoại tệ bận k thi, lần 2 QHKH pass nhưng chọn làm ở ACB . Lần 3 này đến chắc ta có duyên với lv đây :) . Cố hết sức lần này coi sao

3 lần chọn lv . Lần 1 thì kinh doanh ngoại tệ bận k thi, lần 2 QHKH pass nhưng chọn làm ở ACB . Lần 3 này đến chắc ta có duyên với lv đây :) . Cố hết sức lần này coi sao

bạn ơi cho mình hỏi tý đề thi iq và vi tính có giống với mấy cái mấy bạn share trên diễn đàn ko

Mới thấy tên tuyết anh xong, hihi, thích lv lắm t.anh ah. Sau VCB đến lv luôn... lần trc đc đi thi thì bỏ, h thì k có cơ hội. Túm lại nếu có tên trong ds vẫn mừng chứ. Học cao học tr mình a? Giỏi thế, bạn chưa học chuyển đổi đc để thi nựa...
Công nhận dạo này đi topic mô cũng gặp b Nhung:)) Rứa cuối tuần nj thi chj? may mình ko nộp thuế, kho bạc chj cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,015
Thành viên mới nhất
Phí Ngọc Trang
Back
Bên trên