LPBank LienVietPostBank Hải Phòng tuyển dụng CV Khách hàng, Quản lý tín dụng, GDV [07.07.2013]

Mới đi làm thì đừng vội nghĩ lương với thưởng làm gì các bạn ạ :) Quan trọng là mình học được cái gì cho sau này, cứ cống hiến rồi sẽ đc đền đáp xứng đáng
Còn về vị trí QHKH và QLTD mình có thể nói qua thế này:
- QHKH thì trực tiếp làm việc với khách hàng: tìm kiếm KH, thẩm định KH, lập tờ trình trình cấp có thẩm quyền phê duyệt. Sau khi đã được phê duyệt thì gửi toàn bộ hồ sơ sang cho QLTD soạn các hợp đồng và hoàn thiện việc cấp tín dụng
- QLTD quản lý chủ yếu là về mặt hồ sơ (chứ không phải quản lý CVQHKH nhé),hỗ trợ CVQHKH trong việc quản lý sau cho vay ...
Đây là 2 bộ phận thuộc 2 phòng nên không có cái nào to hơn cái nào đâu. Về công việc thực hiện thì QHKH nhiều việc hơn và đòi hỏi nhiều kỹ năng hơn nên lương cao hơn.
Trên đây là 1 số chia sẻ của mình xin đừng ném gạch nhé :D

bạn vietanhktqd nói đúng đó, nói QLTD to hơn QHKH là ko đúng đâu. nhưng Liên Việt ở HP hình như có mỗi chi nhánh ở 43 Quang Trung thì phải ko có phòng giao dịch, thấy đợt trước có mấy kh cũ bên đó than không giảm lãi suất cho họ, quay sang tính vay bên mình... Mấy văn phòng bưu điện bên đó cũng có nhiều hồ sơ vay vốn phết

em mới ra trường, ai cho em xin ít kinh nghiệm viết cv mới ạ, fần ưu điểm mình có nên nhấn mạnh về các kỹ năng k ak?

LV thi viết là tự luận hay trắc nghiệm vậy các bác??????

7.7 hết hạn, không biết khi nào thì có kết quả qua vòng hồ sơ nhỉ cả nhà nhỉ?

Các anh chị ơi, gửi hồ sơ theo mẫu đơn vào dịa chỉ email của ngân hàng có cần chèn thêm ảnh 4 x 6 vào đó không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,450
Thành viên mới nhất
A Life Once Los
Back
Bên trên