LPBank LienVietPostBank CN Đông Đô (Hà Nội) tuyển dụng CV QHKH Doanh nghiệp [21.07.2013]

có mail xác nhận đó cậu ơi. t nhận được mail xác nhận rồi. Cơ mà cũng ko tự tin với KHDN lắm :( Mình ưng KHCN hơn :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
lần trước mình nộp liên việt thường có mail xác nhận, lần này nộp lại 2 lần rồi vẫn ko có mail xác nhận, mọi người có như vậy ko ạ?
Có thư xác nhận đấy c ah, t vừa nhận hôm nay, t gửi từ hôm qua, c xem lại xem có chưa@

T ở chi nhánh Ninh Bình hôm pvan sơ tuyển mỗi người tận 25' liền. Không có kinh nghiệm nên bị hỏi toàn lý thuyết nào là: rủi ro của ngân hàng, khi thẩm định khách hàng thì ngân hàng quan tâm điều gì nhất.... Các bạn cứ bình tĩnh mà trả lời, ở Lienviet Ninh Bình phỏng vấn khá kỹ và tương đối rộng, k biết ở Hà Nội có thể k.

em Nga phỏng vấn vị trí gì và đợt nào thế, em đã được gọi pv lần nữa chưa. Hnhư chỉ có 1 số vị trí mới có vòng sơ tuyển thôi. Khi nào em có kết quả j thì ới lên em nhé. Chị cũng đang hóng kq :D

Ngày nay, nhịp sống ngày càng nhanh, người ta càng coi trọng thiết kế nội thất nói chung và đồ gỗ nội thất nói riêng hơn, yêu cầu đối với thiết kế nội thất cũng như chất lượng đồ gỗ nội thất cao hơn. Nội thất đồ gỗ đẹp tạo không gian nghỉ ngơi, thư giãn, một thiết kế nội thất đồ gỗ thành công, ngoài yêu cầu phù hợp với cá tính chủ nhân, còn phải hướng đến sự thống nhất của tính thực dụng, tỉnh thoải mái và tính chức năng, nhằm tạo ra bầu không khí êm dịu ấm áp đưa con người vào một không gian nội thất thật êm ái, thư giản và thăng hoa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên