LPBank LienVietPostBank chi nhánh Tân Bình tuyển dụng GDV & NV Hành chính [03.07.2013]

Win1890 : Uhm, mấy hôm giờ sốt ruột dữ rồi. giờ đợi tiếp vậy :) tks pạn nhé^^

Re: LienVietPostBank chi nhánh Tân Bình tuyển dụng GDV & NV Hành chính [03.07.2013]

- - - Updated - - -
Mình được gọi ở pgd PN á, bạn được gọi ở đâu vậy :) ??

Mình nộp ở CN Tân Bình, nhưng lúc pv thì a nói là tuyển cho các Cn HCM luôn, bạn đc gọi chưa?[/QUOTE]

lúc c đó gọi thì c nói là cn hcm, mình cũng ko rõ nữa :( mà bạn nhận đc thư mời chưa? đã đc thông báo ngày đi làm chưa? mình pv đợt cuối ngày 19/9 ak,ngày 20/9 thì nhận đc dt. mà đợi lâu quá rồi ,ko biết sao nữa :-o

lúc c đó gọi thì c nói là cn hcm, mình cũng ko rõ nữa :( mà bạn nhận đc thư mời chưa? đã đc thông báo ngày đi làm chưa? mình pv đợt cuối ngày 19/9 ak,ngày 20/9 thì nhận đc dt. mà đợi lâu quá rồi ,ko biết sao nữa :-o
Chưa bạn ơi, phải chờ hội sở duyệt nữa . Không biết khi nào sẽ có kq.

Báo cáo các bạn là em mình nộp đợt này đã đi làm hơn tháng rồi, không biết có bổ sung thêm không, nhưng tinh thần là các bạn đừng chờ và nộp nơi khác để nắm cơ hội khác nhe. Thân!

Mình nghĩ ko bổ sung thêm thì ko tổ chức thi tiếp đâu pạn dừa xiêm ơi;) vì đợt mình thi là 10/9 đến 19/9 mà, và hình như là tuyển cho các cn khác nữa

Báo cáo các bạn là em mình nộp đợt này đã đi làm hơn tháng rồi, không biết có bổ sung thêm không, nhưng tinh thần là các bạn đừng chờ và nộp nơi khác để nắm cơ hội khác nhe. Thân!

Đợt này mới thi tuyển tập chung và thông báo kq từ 3 tuần trở lại đây thôi,
em bạn đi làm hơn 1 tháng rồi có thể là đợt trước nữa,
trong thời gian đợi vẫn nộp đơn thi tuyển ở các NH khác, chẳng sao cả.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên