Lịch thi viết cho vị trí CV QLQHKH của Ngân hàng TMCP Đông Nam Á

Hôm nay mình nhận đc mail với nội dung

Ngân hàng TMCP Đông Nam Á xin gửi lời chào trân trọng tới Ứng viên. Chúng tôi đã nhận được hồ sơ của bạn cho vị trí CV QLQHKH. Lịch thi viết của bạn cụ thể như sau:
-Thời gian 14h ngày 19/2/2014

Cho mình hỏi ai có kinh nghiệm về thi viết thì tư vấn mình với.. nội dung và thi gồm những gì ạ :( cho mình tham khảo chút.. thank nhiều à .. Trong forum mình có ai mai cũng đi thi viết ko :)

có ai có kinh nghiệm về thi viết ở Seabank ko giúp t với :(
Ơ, lịch thi viết vị trí CVQLKH cá nhân là 14h chiều mai à? Mình chỉ nhận được mail mời đi phỏng vấn vị trí này vào ngày 04/03/2014 thôi. Vậy là mình ko phải thi viết rồi. hi.

Ko ai vào comment à? Giúp bạn này với. Mình may mắn ko phải test nên ko bit để nói

Ơ, lịch thi viết vị trí CVQLKH cá nhân là 14h chiều mai à? Mình chỉ nhận được mail mời đi phỏng vấn vị trí này vào ngày 04/03/2014 thôi. Vậy là mình ko phải thi viết rồi. hi.
hoom 22-1 e cũng đc gọi đi pv trên hội sở,pv vs nhân sự.nhưng từ hôm đó k thấy thêm thông tin j cả.k hiểu sao luôn. :/

Có ai ngày 27 đi pv ở nghệ an ko ạ? Bạn tungnv91aof ui đi pv những nỗi dung gì vậy bạn? Chia sẻ cho mình với

pv vs nhân sự nên đơn giản thôi bạn ạ,gt bản thân,hiểu biết về cv,...nói chug là cũng đơn giản thôi bạn
Nhưng lúc pv đó e đã test chưa? A thì thấy mail đi pv luôn mãi tận 04/03 cơ, mà trên này lại thấy mai là mọi người đi test nên chắc a ko phải test.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,568
Thành viên mới nhất
thebeastieboysm
Back
Bên trên