Lập hội Offline Bankers HCM, Anh/Em miền Nam giơ tay nào....

Cuối cùng là các cậu có off ko vậy Nhân:D
Cả tuần rồi chị học thi, ko có ngó ngàng gì đến cái này. Giờ mới xem.
Nếu chưa thì dời qua tuần này đê :D

Hơ, a Nhân lập topic off rồi im ru luôn là sao ta? Cuối tuần trước chắc nhiều người lo học ôn thi Cao học bên Đại học Kinh tế nên ko off. Cuối tuần này thì sao mọi người ơi? 18h00 thứ 6 tuần này ngày 23/08/2013 ổn ko? Mọi người đi được thì confirm dưới Topic này luôn nhé :D.

Hi Anh/Chị/Em Bà/Con/Cô/Bác .... cho mình xin ý kiến là có nên tiếp tục cái hội "óp like" này không? bởi vì kể từ cái "lần đầu tiên" sung sướng ngày 17/05 đến nay thì tịt ngòi luôn, không còn thấy ọp óp ộp bà gangnam style gì hết?
Nếu mình tiếp tục thì khi đăng kí , các bạn nhớ để lại số điện thoại và tên để Nhân lưu danh sách, khi có thông tin gì sẽ gửi tin nhắn đến các bạn luôn.
P/S. Tình hình chắc là mình sẽ "tiếp nối sung sướng" vào cuối tháng 11.... Dự kiến là 29/11 các mem cho ý kiến nha?^^

Hi Anh/Chị/Em Bà/Con/Cô/Bác .... cho mình xin ý kiến là có nên tiếp tục cái hội "óp like" này không? bởi vì kể từ cái "lần đầu tiên" sung sướng ngày 17/05 đến nay thì tịt ngòi luôn, không còn thấy ọp óp ộp bà gangnam style gì hết?
Nếu mình tiếp tục thì khi đăng kí , các bạn nhớ để lại số điện thoại và tên để Nhân lưu danh sách, khi có thông tin gì sẽ gửi tin nhắn đến các bạn luôn.
P/S. Tình hình chắc là mình sẽ "tiếp nối sung sướng" vào cuối tháng 11.... Dự kiến là 29/11 các mem cho ý kiến nha?^^

Chủ xị lặn mất tăm cả mấy tháng thì lấy ai mà tổ chức đâu.

Em là em không thích cái khoản "ăn nhậu" kia lắm, các mục đích còn lại ok hết :) thay bằng "Trà đá" e ủng hộ nhiệt tình. hi Nông dân nghiêm túc
PS: Em tên Vũ - 01697 62 64 65 các huynh có biến thì nhắn đệ với nhé. Đệ ít tuổi (90 thôi) :), cho nó dễ xưng hô ạ :)

Các mem nào tham gia thì cứ comment và để lại tên và số điện thoại đi,khoảng thứ ba Nhân sẽ tổng kết và nt cho mọi người

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên