Lập hội Offline Bankers HCM, Anh/Em miền Nam giơ tay nào....

Mình đã gửi tin nhắn cho các bạn đăng kí tham gia, ai chưa nhận được thì theo lịch bên dưới nha:

Thứ sáu ngày 17/05 lúc 18h30 tại quán hải sản 5Ghien

Địa chỉ: đường Hoàng Sa, cầu số 5 kênh Nhiêu Lộc đi lên xíu nằm ngay khúc quẹo bên tay phải.

Thành viên nào chưa nhận được tin nhắn qua điện thoại thì tham gia theo thời gian này nha

Hẹn gặp lại và chúc có buổi gặp mặt thật vui^^

Híhí, đã về nhà sau buổi offline, trước khi đi thì ho hen ú ớ ko ra tiếng, đi về thì nhờ bia bọt và karaoke mà giờ cái giọng oanh vàng "chỏ chẻ" đã trở lại. Công nhận là Ub nhìu ca sĩ ghê dzậy đó!!!=D>=D>

Hehe.... Đã về nhà sau buổi offline...Ăn nhậu, hò hét đuối cả người ^^ nhưng mà vui...Điểm danh các thành viên chém gió cấp độ 1 vào ngày mai( đặt gạch nhưng mà không tham gia ), chán chắn sẽ có phạt trong buổi off lần sau.:))
Nhìn chung tất cả thành viên off hôm nay đều nhan sắc có thừa và trình độ giành mic thì vô đối... Ai có hình thì up lên cho thêm xôm tụ nha...
P/S: không ngờ off kì này bạn nữ nào cũng dễ thương mà trẻ quá ( Ngọc, Thủy, Trang, Thanh )... Anh/em có thêm động lực cho những lần sau^^.

- - - Updated - - -

Híhí, đã về nhà sau buổi offline, trước khi đi thì ho hen ú ớ ko ra tiếng, đi về thì nhờ bia bọt và karaoke mà giờ cái giọng oanh vàng "chỏ chẻ" đã trở lại. Công nhận là Ub nhìu ca sĩ ghê dzậy đó!!!=D>=D>

Đã nói rồi mà, la hét hết cỡ đi rồi bệnh gì cũng ra hết^^:-bd

Hehe.... Đã về nhà sau buổi offline...Ăn nhậu, hò hét đuối cả người ^^ nhưng mà vui...Điểm danh các thành viên chém gió cấp độ 1 vào ngày mai( đặt gạch nhưng mà không tham gia ), chán chắn sẽ có phạt trong buổi off lần sau.:))
Nhìn chung tất cả thành viên off hôm nay đều nhan sắc có thừa và trình độ giành mic thì vô đối... Ai có hình thì up lên cho thêm xôm tụ nha...
P/S: không ngờ off kì này bạn nữ nào cũng dễ thương mà trẻ quá ( Ngọc, Thủy, Trang, Thanh )... Anh/em có thêm động lực cho những lần sau^^.

Ra trễ nửa tiếng nên lỡ dịp chiêm ngưỡng dung nhan của bạn Ngọc rùi. :|

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đề nghị bác không được nói suông,tình HÌNH này là ko được ĐÂU ? ;))Phải Up hình lên để coi mức độ xôm tụ để lần sau còn hóng để đi nữa chớ ! ^ ^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back
Bên trên