Làm việc tại Ngân hàng Nam Á

Chào các bạn,
Mình vừa đậu vào Ngân hàng Nam Á vị trí GDV
Có bạn nào biết môi trường làm việc làm việc, chế độ đãi ngộ bên ngân hàng này thế nào không ạ? Vì mình xem trên diễn đàn nhưng có rất ít thông tin về ngân hàng này
Thks các bạn

Mình mới được gọi đi sơ tuyển. Bạn cho mình hỏi thi vào Nab có mấy vòng thi, cấu trúc đề ntn, mức độ khó không. Bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm của mình ko. M cũng được gọi cho vị trí gdv ak.

Mình mới được gọi đi sơ tuyển. Bạn cho mình hỏi thi vào Nab có mấy vòng thi, cấu trúc đề ntn, mức độ khó không. Bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm của mình ko. M cũng được gọi cho vị trí gdv ak.
Nam Á 2 vòng đều là pv cả. vòng 1 pv hội sở, có camera ghi hình, vòng 2 pv giám đốc chi nhánh

c ơi.cho e hỏi đợt tuyển gdv hết hạn 18/8 đã gọi pv chưa c?
Đã được gọi pv sơ tuyển rồi đó bạn, nhưng lịch pv sẽ được thông báo sau, chị ở phòng nhân sự nói là trong tuần sau sẽ pv (ít nhất trước 2 ngày họ sẽ gọi - vì mình thi ở tỉnh mà phải pv ở hội sở)

Chị trucvtm cho e hỏi: nếu mình đậu vào nam á bank rồi vậy khi nào mới đi làm hả chị?e sợ mình chờ lâu quá chị tại lúc này e chưa có công việc nữa.bank cứ kêu e chờ đt của họ..e cám ơn chị chia sẻ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên