Làm sao để xin vào làm được ở Ngân Hàng đây??????Ai có kinh nghiệm chia sẽ với......

trước hết bạn phải có niềm tin & tự tin vào chính mình, trang bị kiến thức nghiệp vụ kiến thức xã hội, mình thấy vẫn có người k mất đồng nào vẫn vào NH dc đó thôi. mình cũng đang cố gắng vào làm NH bằng chính khả năng của mình :) . K gì là không thể:-bd

Học lấy bằng nghiệp vụ thì có cơ may nhiều hơn không các a/c? Sinh viên ngân hàng ngổn ngang vậy bằng nghiệp vụ có được chú trọng không với 1 sinh viên trái ngành?

Mình học trường Đại Học Nha Trang,,Mình từng gửi CV vào NH sacombank, Bản việt, có 1 lần thi viết ở ngân hàng MB, Bạn có hướng dẫn mình làm CV đúng ý với nhà tuyển dụng không???

Mình học trường đại học Nha Trang...mình từng gửi CV vào ngân hàng sacombank,ngân hàng bản Việt,,,và đi test ở ngân hàng MB nữa....hiện mình đang làm kế toán bán hàng,,,bạn hướng dẫn mình làm CV đúng ý với nhà tuyển dụng với,,,mình chỉ ứng tuyển vào vị trí GVD thôi hà.....^:)^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình học trường đại học Nha Trang...mình từng gửi CV vào ngân hàng sacombank,ngân hàng bản Việt,,,và đi test ở ngân hàng MB nữa....hiện mình đang làm kế toán bán hàng,,,bạn hướng dẫn mình làm CV đúng ý với nhà tuyển dụng với,,,mình chỉ ứng tuyển vào vị trí GVD thôi hà.....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên