Kỳ thi công chức kho bạc nhà nước!!!!!!!!!!!!!!!!!

năm ngoái thi tập trung ở trên thái nguyên, ai đi thi thì biết, thi tự luận, tin thì trắc nghiệm nhưng được chép, tớ hỏi 1 cô giám thị coi thi , thi kiểu này liệu có được không, cô ấy bảo luôn có chỗ hết rồi thi cho lấy lệ thôi, năm ngoái không biết nên không mang phao vào, mà có chép hết cũng chẳng ăn thua gì, có cơ hội nhưng rất mong manh, good luck

thế môn nào cũng được mang tài liệu hết ah bạn? bạn có tài liệu ôn thi ko?

ban
hiennguyen12789 oi , ban thi kho bac tinh nao vay, t thi kho bac Quang Ninh,ma vi tri ke toan luong co cao khong vay ban, hic khong ro la lam trong may cai cua nha nuoc ntn thi luong lau ntn nhi? co ai biet khong ? giai dap gium to voi :(

bạn ơi mình cũng chuẩn bị thi vào KBNN, bạn gửi cho mình tài liệu với nhé, cám ơn bạn nhiều: ginnynguyen8890, gmail nha bạn

bạn ơi...gửi tài liệu vào mail mình với nha....longvnt2410 gmail nha...thank nhìu...:)

Mình cũng vừa đk vào kho bạc rồi, bạn nào có tại liệu rồi gửi cho mình với nhé, Cảm ơn bạn nhìu nhìu!!! ^^
Mail của mình là: "Saobanglanhgia157" Gmail nhé! :)

Bạn ơi năm nay m cũng nộp HS thi KBNN nhà , nhưng chưa có tài liệu j, bạn share cho m ít tài liệu nhá
mail của m là : maisen8888@gmail . com
cám ơn bạn nhiều nhiều!

hix. một người vì mọi người và mọi người vì một người đi.
bạn nào có tài liệu thi kho bạc thì send cho mình qua mail: dungsibidaogmail.com
rùi mình sẽ send tiếp cho những người bạn khác chưa có tài liệu.
Cảm ơn cả nhà ha!

bạn nào có tài liệu thi kho bạc thì send cho mình qua mail: tongboongtbgmail.com
thanks cả nhà !

mình cũng vừa nộp công chức kho bạc ngạch chuyên viên.cả nahf ai có tài liệu j ôn thi thì send cho mình vs.mail mình là hoangngocanh234gmail.com.đa tạ cả nahf nhiều nhiều.:X

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên