Kỳ thi công chức kho bạc nhà nước!!!!!!!!!!!!!!!!!

năm ngoái thi tập trung ở trên thái nguyên, ai đi thi thì biết, thi tự luận, tin thì trắc nghiệm nhưng được chép, tớ hỏi 1 cô giám thị coi thi , thi kiểu này liệu có được không, cô ấy bảo luôn có chỗ hết rồi thi cho lấy lệ thôi, năm ngoái không biết nên không mang phao vào, mà có chép hết cũng chẳng ăn thua gì, có cơ hội nhưng rất mong manh, good luck

đc đem phao vô chép lun ak? nge bạn nói sao mừ nản gê!
Ai có tài liệu gì share cho mình vs! mail mình là ngoctrinh.dvh (gmail)
Cảm ơn!

Ai có tài liệu ôn thi share cho mình với nghen. Mail của mình: kimthuyftu(gmail). Cảm ơn nhiều!

ui. cứ nghe chữ nhà nước là cứ muốn chen chân vào. nhưng nghe tình hình " đặt gạch" cả rồi ri có lẽ ko có phần mềnh[-O<

Các anh chị ơi! e đang muôn thi vào kho bạc mà ko biết ôn j, anh chị nào dã thi rùi cho e xin ít tài liệu tham khảo với a!

thi toàn những môm mới nghe lần đầu thế này k biết làm ăn ra sao nữa, bạn nào có tài liệu gì k post lên cho ae xem với

Vậy thì thi đi bạn,kho bạc lại đang tuyển đó,năm ngoái bạn mình cũng tự thi vào được đấy, mà thi ở hà nội nhé, không phải các tỉnh:D.

bạn ơi, bạn còn đề thi và tài liệu ôn năm ngoái không? có j bạn send giúp mình với, hi hi. mail mình là thuvth.aof (gmail) bạn nhé. hi, thanks b nhìu!
ah. có j b cho mình xin nick yahoo đc hem? m mún hỏi ít kinh nghiệm thi cử, vì mình chưa thi công chức bjo cả. nick m nè: thewayiare.iare :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên