Kinh nghiệm thi vào Ngân hàng Nhà nước (State Bank)

Sunshine8x

Thành viên
Hum nọ e có đi phỏng vấn ở Ngân hàng Nhà nước, nó diễn ra khá suôn sẻ, nhưng đến 03/06 mới có kết quả phỏng vấn để vào vòng 2. ACE nào có kinh nghiệm thi vào SB, chia sẻ cho cả nhà với ^^. Thanks so much! :-*

Ngân hàng nhà nuóc

Bạn o­i cho mình hỏi đề cu­o­ng ôn thi bạn lấy ỏ­ đâu vậy... m tìm hoài trên mạng mà hok có.... chẳng bít ôn thế nào cả.... chia sẻ giúp m với... thanks bạn...

---------- Post added at 12:00 PM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

:d Bạn o­i cho mình hỏi bạn có đề cu­o­ng ôn thi vô nhnn ko z? m tìm trên mạng mà ko bít học thế nào... còn một tháng nũ­a mó­i thi mà mông lung học chả­ng­­­ bít học j kả... share t kinh nghiệm vó­i...

Bạn ơi.thông báo giới hạn kiến thức ở đâu vậy,chỉ cho mình với.

---------- Post added 06-21-2011 at 08:44 PM ----------

Đề cương thi vào NNHN lấy ở đâu vậy bạn.mình 2/7 này thi rồi mà không biết ôn ở đâu cả.thanks

---------- Post added 06-21-2011 at 08:46 PM ----------

Bạn ơi.v2 bạn thi chưa.chia sẽ cho mình với.mình 2/7 này thi rồi mà môn kiến thức chung với cả nghiệp vụ không biết học ở đâu cả.thanks

Đợt 1 thi ko có đề cương hay giới hạn đâu... chỉ bít dựa vào ngành mình dự thi mà học các môn liên quan thôi... ví dụ: hum nọ t thi ngành kế toán-kiểm toán, đề vàok Kế toán Doanh nghiệp, Ngân hàng và cả Kiểm toán nữa..... haizzzz
Bạn đọc kĩ trong mục thông tin tuyển chi tiết, lịch thi xem có hok, vì đợt tháng 5 vừa zùi, có phần kiến thức chung họ nói ra 1 số phần... nhưng cũng chả jup' ích j mấy....haizzz..... nói chung đề thi ko khó, nhưng mà vô biên chả bít đâu mà lần :-ss

em thi vào vụ thanh toán, cơ mà không bít cái phần phỏng vấn nó hỏi thế nào, ngoại hình em hơi thấp,họ có đánh giá ngoại hình nhìu không ss?

có cái box này nữa ah, cho mình bon chen vs, mà có tuyển ở chỗ mình k chứ, để mình thi cho bit thui, chứ chắc là k đậu mà :)) :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên