Kinh nghiệm thi vào Ngân hàng Nhà nước (State Bank)

Sunshine8x

Thành viên
Hum nọ e có đi phỏng vấn ở Ngân hàng Nhà nước, nó diễn ra khá suôn sẻ, nhưng đến 03/06 mới có kết quả phỏng vấn để vào vòng 2. ACE nào có kinh nghiệm thi vào SB, chia sẻ cho cả nhà với ^^. Thanks so much! :-*

Nếu thi viết ùi pv thì thi viết sẽ là sơ loại chứ. Hơn nữa phần các thông tin trc khi thi, nhận thẻ dự thi thì thế nào? Có ai biết hok?

Hum nọ e có đi phỏng vấn ở Ngân hàng Nhà nước, nó diễn ra khá suôn sẻ, nhưng đến 03/06 mới có kết quả phỏng vấn để vào vòng 2. ACE nào có kinh nghiệm thi vào SB, chia sẻ cho cả nhà với ^^. Thanks so much! :-*

Bạn nộp hồ sơ xong họ phỏng vấn luôn ạ! Bằng giỏi của liên thông hệ chính quy không biết họ có nhận hồ sơ không bạn nhỉ?

Ngày mai có ai đi nộp hồ sơ vào NHNN chi nhánh Hà Nội không thế? Mình đang định đi sáng mai, mình học Kinh tế đầu tư, Đại Học Kinh Tế Quốc dân, bằng khá, liệu có nộp được không nhỉ?:(

Ui, bằng của ấy còn giá trị vạn lần bằng của t đấy, t tốt nghiệp loaih khá trường dân lập ở Nam ĐỊnh thôi nhưng t vẫn ngấp nghé thi, thi cho biết c ạ

Mọi người ơi cho mình hỏi với. Chỗ ngân hàng nhà nước chi nhánh mà các bạn nộp ấy, có nói những trường nào được nộp,trường nào không?
Rất mong các bạn quan tâm trả lời giúp mình nhé! thanks!

Mọi người ơi cho mình hỏi với. Chỗ ngân hàng nhà nước chi nhánh mà các bạn nộp ấy, có nói những trường nào được nộp,trường nào không?
Rất mong các bạn quan tâm trả lời giúp mình nhé! thanks!
Mình thấy trong thông báo tuyển dụng đề rõ mà. Hôm mình đi nộp chỉ thấy các bạn ý bị nhắc chuyên ngành thui vì yêu cầu phải đúng chuyên ngành tài chính, ngân hàng chứ không phải cứ ngành tài chính-ngân hàng là được :D

Back
Bên trên