Kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vị trí Tele Sales Officer của ANZ?

Em mới được gọi đi phỏng vấn vào vị trí Tele Sales Officer của Ngân hàng ANZ, anh chị nào có kinh nghiệm chia sẻ cho e biết về công việc của vị trí này và lương thưởng ra sao với ạ?
Em cảm ơn nhiều.

có fai? là bán thẻ tín dụng ko c? tuyển dụng chính thức or cộng tác viên vậy b :D.

hì thế thì đúng rùi b ới :D, ng ta chỉ cần ng nèo có tinh thần ý chí lm việc ý, mong mún trải nghiệm và học hỏi kinh nghiêm + cố gắng đạt đc chỉ tiêu. hỏi m câu kiểu như giới thiệu bt, e nghĩ vị trí nè cânf những đức tính gì, đi nhiều e có mệt ko, e có nghĩ m đạt đc chỉ tiêu k....lương là 90 $ b ơi. :D. t vs 1 đứa b lúc pv nói hùng hồn lm, qt này nọ, cv phù hợp vs bọn e.... hihi, thế là nó đi đc buổi đầu thì bỏ, tớ thì bỏ buổi đầu ko đi :). hi, cơ mà tại bọn tớ nhà xa thui, chứ ko thì cv nè tốt mừ, cho m đc kinh nghiệm, kn giao tiếp cũng ok hơn :)

cộng tv thui, nhưng fai? tới như nv chính thức ý :), ở bên Cầu Giấy à b?.......

Em mới được gọi đi phỏng vấn vào vị trí Tele Sales Officer của Ngân hàng ANZ, anh chị nào có kinh nghiệm chia sẻ cho e biết về công việc của vị trí này và lương thưởng ra sao với ạ?
Em cảm ơn nhiều.

Cái này chắc bán thẻ Tín Dụng Visa / Master rồi. Cái này hình như mỗi tháng đều có nhân viên mới. Bán cực khó mà hoa hồng thì thấp xỉn. Yêu cầu tìm người có thu nhập trên 8tr/tháng để mở thẻ. Nếu bạn có quan hệ với những đại gia thì may ra có cơ hội trụ được 2 tháng :">

Cái này chắc bán thẻ Tín Dụng Visa / Master rồi. Cái này hình như mỗi tháng đều có nhân viên mới. Bán cực khó mà hoa hồng thì thấp xỉn. Yêu cầu tìm người có thu nhập trên 8tr/tháng để mở thẻ. Nếu bạn có quan hệ với những đại gia thì may ra có cơ hội trụ được 2 tháng :">

Mà e nghe nói thẻ của ANZ rất khó bán, ATM thì ít, ra nc ngoài dùng cũng khó nữa:(

Phỏng vấn bình thường thui, chủ yếu là kĩ năng bán hàng, tùy vào team leader nữa, có leader thì phải thử line,họ thử giọng bạn trên line như thế nào nữa. goodluck

19/9 này đi training ở DUy Tân nè. có bạn nào đi thì ới tiếng làm quen nha :d

Hbua mình có đi pvan, hẹn đi training ùi nhưng cúi cùng hok đi, bỏ lun. do có nhỏ bạn làm trong đó bảo áp lực lém, cũng sắp nghỉ việc ùi nên thui mình hok chui đầu zô làm gì. Đi pvan cũng hok có khó lém đâu, chém gió là chủ yếu thui ak, vs lại bạn phải tự tin nữa thì sẽ ok thui ^^ . Chúc bạn may mắn nha ~^^~

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên