Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có b nào pv vị trí HTTD k ạ? cho m hỏi là pv v1 ng ta hỏi khó k ạ?
Hỏi tùm lum hết đó bạn? giới thiệu bản thân? sở thích? người yêu? làm thêm giờ được không? thứ 7, cn như thế nào? có tham gia hoạt động gì không? có đi làm thêm giờ không? Và họ sẽ nhìn CV mình, có điểm gì lạ lạ họ sẽ xoáy vào điểm đó nữa. Hỏi về bảo hiểm tiền gửi, đăng kí gdbd, biết gì về công việc?... Giao chỉ tiêu huy động 1 ít cho chịu không? Nói chung bạn nên chuẩn bị kĩ sẽ tốt hơn, thà dư còn hơn thiếu!

Hỏi tùm lum hết đó bạn? giới thiệu bản thân? sở thích? người yêu? làm thêm giờ được không? thứ 7, cn như thế nào? có tham gia hoạt động gì không? có đi làm thêm giờ không? Và họ sẽ nhìn CV mình, có điểm gì lạ lạ họ sẽ xoáy vào điểm đó nữa. Hỏi về bảo hiểm tiền gửi, đăng kí gdbd, biết gì về công việc?... Giao chỉ tiêu huy động 1 ít cho chịu không? Nói chung bạn nên chuẩn bị kĩ sẽ tốt hơn, thà dư còn hơn thiếu![/QUOT
c ơi họ vẫn tuyển hỗ trợ tín dụng à? bây giờ nộp hồ sơ còn hạn không?

Có bạn nào thi phỏng vấn sơ tuyển hôm 10/9 vị trí giao dịch viên có kết quả chưa ạ? Hóng quá ....:rolleyes:

Hỏi tùm lum hết đó bạn? giới thiệu bản thân? sở thích? người yêu? làm thêm giờ được không? thứ 7, cn như thế nào? có tham gia hoạt động gì không? có đi làm thêm giờ không? Và họ sẽ nhìn CV mình, có điểm gì lạ lạ họ sẽ xoáy vào điểm đó nữa. Hỏi về bảo hiểm tiền gửi, đăng kí gdbd, biết gì về công việc?... Giao chỉ tiêu huy động 1 ít cho chịu không? Nói chung bạn nên chuẩn bị kĩ sẽ tốt hơn, thà dư còn hơn thiếu!
bạn ơi bạn nộp hỗ trợ lâu chưa? web hay gửi mail hả bạn
sau bao lâu thì đc gọi vậy
sao mình nộp trên web k có mail hồi đáp cũng k đc gọi gì cả
:(((
buồn quớ,

bạn ơi bạn nộp hỗ trợ lâu chưa? web hay gửi mail hả bạn
sau bao lâu thì đc gọi vậy
sao mình nộp trên web k có mail hồi đáp cũng k đc gọi gì cả
:(((
buồn quớ,
Mình nộp hồi tháng 5 á, khoảng 1 tuần thì kêu, có hồi đáp mail luôn, sau đó đi pv lần 1, rồi khoảng 3 ngày sau pv qua truyền hình. Mình thấy cũng nhanh lắm :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên