Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
T phỏng vấn vòng 1 ,QHKH DN hôm 11/08. lúc đo cugx chỉ có 2 anh chị trẻ trẻ. Bây giờ vẫn chưa dk gọi pv tiếp nè. thế là tạch rồi à
Bạn ơi cho mình hỏi danh sách hồ sơ SHB yêu cầu mang theo khi đi pv sơ tuyển là phô tô công chứng hay bản gốc thế ạ? chả thấy đóng mở ngoặc bên cạnh gì cả

Bạn ơi cho mình hỏi danh sách hồ sơ SHB yêu cầu mang theo khi đi pv sơ tuyển là phô tô công chứng hay bản gốc thế ạ? chả thấy đóng mở ngoặc bên cạnh gì cả
Ko cần phải mang gì đâu c ạ. Nếu cẩn thận thì cứ in CV ra là được

c chỉ mang CV photo thôi, mà bây giờ c mới được gọi đi phỏng vấn sơ tuyển á

Mình vừa pv qhkh cn sáng nay mà có 1 người pv không biết là vòng 1 hay vòng 2 có ai biết chỉ mình với

Hỏi về giới thiệu bản thân, kinh nghiệm làm việc, làm sao phát triển khách hàng, có thể đạt chỉ tiêu huy động, cho vay bao nhiêu? biết gì về vị trí ứng tuyển? biết gì về khu vực ứng tuyển,? với khu vực đó thì phát triển khách hàng thế nào? phát triển sản phẩm dịch vụ nào? Trong bối cảnh tất cả các ngân hàng đều có sản phẩm như nhau thì làm sao để khách hàng sử dụng sp dv của ngân hàng mình?.......... Đại loại là những câu hỏi như vậy. Mọi người coi chuẩn bị trước khi pv nha! Chúc may mắn!
A TranCongTruong ơi cho e hỏi là nếu qua vòng 2 phỏng vấn tại Hội Sở thì vẫn còn 1 vòng phỏng vấn với Giám đốc chi nhánh ạ? Vòng phỏng vấn với Giám đốc chi nhánh có quyết định nhiều không ạ và có khó không ạ?
Em mới ra trường, ứng tuyển bên CVQHKH DN

Có bạn nào được goi đi test hay pv chiều t3 vị trí kiểm tra chứng từ ko, cho mình hỏi ở tầng mấy, tại lúc đó ko nghe rõ :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên