Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

• Bắt đầu Bắt đầu BigBang
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình đã được SHB thông báo trúng tuyển QHKH cá nhân đợt pv vòng 1 là 19,20/5; vòng 2 là 5/6. Có bạn nào cùng vào đợt này vs mình ko?

Mình đã được SHB thông báo trúng tuyển QHKH cá nhân đợt pv vòng 1 là 19,20/5; vòng 2 là 5/6. Có bạn nào cùng vào đợt này vs mình ko?
bạn cho mình hỏi vòng 2 pv ntn vậy?có bao nhiêu người vô pv 1 lần thế?mình cũng chuẩn bị pv vòng 2 mà k biết cần chuẩn bị j cả :)

bạn cho mình hỏi vòng 2 pv ntn vậy?có bao nhiêu người vô pv 1 lần thế?mình cũng chuẩn bị pv vòng 2 mà k biết cần chuẩn bị j cả :)
Như đợt vừa rồi t pv thì qua vòng 1 chi nhánh nào nhận mình sẽ có đại diện (thường là GĐ) hỏi mình ở vòng 2, hôm t pv vòng 2 có 2 anh giám đốc chi nhánh và 1 anh nhân sự ngồi cơ mà chỉ có 1 anh GĐ hỏi thôi còn anh còn lại và anh nhân sự ngồi nghe (có thể có phụ họa thêm như: cười, trêu tí cho không khí bớt căng thẳng ^^) và nếu trúng tuyển thì làm nhân viên của anh í/ Hỏi thì t có kinh nghiệm 3,5 năm làm QHKH CN roài nên sếp hỏi tình huống cân não phết, cái này thì tùy từng GĐ chi nhánh họ đặt ra thôi chắc ko ai giống ai

13/06 Mình có lên tham gia phỏng vấn hội sở SHB CVQHKH cá nhân ,đc nhân sự hẹn lúc 10h nhưng 12h mà vẫn chưa được PV,mặc dù đã được anh chị sẽ pv qua trưa nhưng mình vẫn thấy không thỏa đáng lắm( vẫn còn hơn chục bạn chưa phỏng vấn ).Lúc gọi điện để PV thì nói rất nhanh thông báo địa điểm giờ .Nhưng đến PV thì lôm côm quá
bạn ơi khi nào biết kqua thì ới 1 tiếng nhé :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back