Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nào có trong danh sách sơ loại chuyên viên xử lý nợ của SHB ngày 30/5 tại hội sở thì cho mình hỏi với, là có cần phải mang hồ sơ bạn cứng không nhỉ? Với đề thi sơ loại SHB thường vào chủ đề gì nhỉ? bác nào có kinh nghiệm chia sẻ dùm mình với, hihi!mình cảm ơn nhiều!@@

Các bạn ơi vẫn chưa có thông tin gì của chuyên viên Trung tâm thẻ ah? thi viết hm 19/5 đó. @@

Bạn ơi nộp hồ sơ vào SHB có mail rep lại ko? T chẳng có mail rep nên ko biết gửi được chưa nữa, hjc hjc

Chúc các bạn thi vào SHB làm bài tốt nhé! Mong sớm được gặp các bạn !

15 này mình đi sơ tuyển SHB vị trí chuyên viên thẻ bác nào có kinh nghiệm chia sẽ với thanks các bác

bạn ơi, có phải là danh sách PV của đợt tuyển dụng dầu tháng 6 nam 2012 không vậy? sao minh lên web của SHB không thấy thông báo gì?

bạn nào có kết quả thi viết vị trí chuyên viên xử lý nợ có vấn đề của SHB hội sở chưa nhỉ? hic, lâu quá không biết có phải mình tạch rùi không?

các bạn nộp hồ sơ vào ngân hàng SHB chi nhánh thang long, bac ninh, lang son hết hạn nọp hs vào ngày 10/06 đã đuoc goi đi thi tuyển chưa nhỉ? có ji pm cho cả nhà biết nhé? xót ruột quá. hj

có ai nộp hồ sơ vào SHB các tỉnh ( hạn chót 28/5 ) đc gọi chưa vậy. đợi mãi mà ko thấy NH liên lạc hay là danh sách đi test :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên