Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Haizzzzz SHB bao giờ mới tuyển sinh viên thực tập đây :-< Đợi dài cả cổ

ôi, mừng wa, sau 1 tháng chờ đợi và đã tin là mình tạch thì hum nay SHB gọi đi pv vòng 2,:)

Sau một tuần ko có thông báo gì là tạch.......vì mình khi phỏng ván có đề cập đến vấn đề này.....nói chung là vị trí này cần kinh nghiệm, chị ấy nói là sẽ đi làm luôn, không có đào tạo nên phải tuyển người có kinh nghiệm. Mà 2` thật, đã thế lại còn cố tình gọi người chưa có kinh nghiệm đi, phí cả hồ sơ...

tớ thi 16/11 vị trí QTNS, đến hum nay, đúng 1 tháng 16/12 đc gọi đi pv vòng 2, trước bảo 1 tuần có kq, nên cứ đinh ninh trượt, hic ,hic, hum nay báo gấp quá!!! ko biết có nói năng đc gì ko8->8->8->8->8->8->8->

Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội ( SHB)

tớ thi 16/11 vị trí QTNS, đến hum nay, đúng 1 tháng 16/12 đc gọi đi pv vòng 2, trước bảo 1 tuần có kq, nên cứ đinh ninh trượt, hic ,hic, hum nay báo gấp quá!!! ko biết có nói năng đc gì ko8->8->8->8->8->8->8->

Uh, chúc bạn thi tốt!

Bạn thi chi nhánh nào thế? cố lên nhé, tự tin vào là được mà

---------- Post added 16-12-2011 at 12:38 PM ----------

Bạn nào có kinh nghiệm thi kiểm soát sau share tớ với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất