Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Theo mình được biết là CN Vũng Tàu có rồi, giờ thì phải ráng chờ thui chứ sao, hix hix... hem biết đợi đến bao giờ
đúng vậy, chi nhánh Vũng Tàu thì có rồi, nhưng mà không biết đợt tuyển của Vũng Tàu của bạn là cho chi nhánh hay cho PGD thuộc chi nhánh Vũng Tàu, dù sao cũng chúc bạn nhanh có kết quả....................

Có bạn nào được gọi phỏng vấn vòng 2 call center Hội sở k ạ? Mình pv vòng 1 hôm 18/11 mà h vẫn bặt vô âm tín hix buồn quá ;((

đúng vậy, chi nhánh Vũng Tàu thì có rồi, nhưng mà không biết đợt tuyển của Vũng Tàu của bạn là cho chi nhánh hay cho PGD thuộc chi nhánh Vũng Tàu, dù sao cũng chúc bạn nhanh có kết quả....................

Củm ơn bạn nhiều nhiều nhé, tớ cũng hem rõ nữa

có bạn nào đã trúng tuyển vị trí QHKHDN trong đợt tuyển dụng tháng 11 vừa qua tại SHB chi nhánh Hà nội chưa? mãi mà chả thấy báo két quả.

---------- Post added 29-11-2011 at 02:04 PM ----------

Có đồng chí nào thi truyển SHB chi nhánh Hà nội đợt tháng 10-11 ko? vào đấy cho anh em bít kết quả với. hôm 25/11 tớ gọi điện đến chi nhánh mà họ bảo chưa có kết quả. Sao mà lâu thế nhỉ.

vậy là mình rớt rồi shb-vt rồi.hichic, vậy mà gọi điện thoại hỏi thì bảo là chưa?khó hiểu quá

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mấy bạn ơi! có bạn nào được gọi đi thi shb- sài gòn chưa. hồi đợt tuyển 25/9 ấy
sao mình chờ mải mà không thấy danh sách thi nhỉ, trong khi thì mấy chỗ khác tuyển muộn hơn như ở vũng tàu, hà nội thì đều có lịch thi hết cả rồi nhỉ.

mấy bạn ơi! có bạn nào được gọi đi thi shb- sài gòn chưa. hồi đợt tuyển 25/9 ấy
sao mình chờ mải mà không thấy danh sách thi nhỉ, trong khi thì mấy chỗ khác tuyển muộn hơn như ở vũng tàu, hà nội thì đều có lịch thi hết cả rồi nhỉ.

chắc là hồ sơ bạn bị loại rồi đó

---------- Post added 30-11-2011 at 10:05 PM ----------

vậy là mình rớt rồi shb-vt rồi.hichic, vậy mà gọi điện thoại hỏi thì bảo là chưa?khó hiểu quá

bạn thi tín dụng vũng tàu hả, mình thi ngân quỹ, hôm 21 đi phỏng vấn hết rùi, 8ng đi phỏng vấn, mà hem bít chừng nào có kq nửa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên