Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Toàn thấy các bạn nói về phỏng vấn xin việc. Mình đọc 28 trang cũng ko thấy ai nói về thực tập ở shb nhỉ
Có ai biết SHB có tuyển sinh viên thực tập ko vậy?
Ai biết trả lời giùm mình nhé, mình đang thắc mắc lắm lắm :(

tớ đọc thử cái đề thi SHB Hưng yên năm 2009 thấy khó lòi mắt ra. So vs đề thi của Agribank đợt vừa rồi thì vừa khó hơn mà time làm bài cũng ít hơn ( 50 câu trắc nghiệm - cả lý thuyết, cả bài tập và toán tiéng anh nữa. Thế mà có 60 phút) :(

tớ thi VT hôm 17/11 thi 40 câu đề 60p, tương đối dễ, không có tiếng anh, từ khi thi đến khi đi phỏng vấn là 3 ngày, phỏng vấn mình cũng không khó lắm, nhưng 7 bạn khác thì sao mình hem biêt, cuối cùng mấy anh chị phán cho 1 câu em là người có phản ứng nhanh nhạy , mong gặp em nhiều... nhừng chờ 2hom rùi chưa có thông báo chính thưc :((

có ai đi pv ở shb hà nội hôm 16/11 ko nhỉ? to pv vị trí chuyên viên QTNS nhưng đến giờ hcưa có kq, hic, ko bjt có phải tạch r ko? 1 tuần r mà ko thấy j? buồn qa! :(( :(:)(:)(:)(:)((, có bạn nào được thông báo kết quả rồi thì thống báo cho cả nhà biết để khỏi phải mất công mong ngóng nhá hic hic

có ai đi pv ở shb hà nội hôm 16/11 ko nhỉ? to pv vị trí chuyên viên QTNS nhưng đến giờ hcưa có kq, hic, ko bjt có phải tạch r ko? 1 tuần r mà ko thấy j? buồn qa! :(( :(:)(:)(:)(:)((, có bạn nào được thông báo kết quả rồi thì thống báo cho cả nhà biết để khỏi phải mất công mong ngóng nhá hic hic
"Túc tiệp" chờ đợi thui ;))

có ai đi pv ở shb hà nội hôm 16/11 ko nhỉ? to pv vị trí chuyên viên QTNS nhưng đến giờ hcưa có kq, hic, ko bjt có phải tạch r ko? 1 tuần r mà ko thấy j? buồn qa! :(( :(:)(:)(:)(:)((, có bạn nào được thông báo kết quả rồi thì thống báo cho cả nhà biết để khỏi phải mất công mong ngóng nhá hic hic​
Sau một tuần ko có thông báo gì là tạch.......vì mình khi phỏng ván có đề cập đến vấn đề này.....nói chung là vị trí này cần kinh nghiệm, chị ấy nói là sẽ đi làm luôn, không có đào tạo nên phải tuyển người có kinh nghiệm. Mà 2` thật, đã thế lại còn cố tình gọi người chưa có kinh nghiệm đi, phí cả hồ sơ...

Bạn Tutixinh pv vòng 2 vị trí nào thế Swift- FI or Kt chứng từ? đã có kết quả chưa bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên