Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tớ đang đi làm rồi nên người ta hỏi tớ, công việc cũ như thế nào, tại sao lại bỏ việc, và nếu giao chỉ tiêu thì làm thế nào hoàn thành chỉ tiêu.

Tớ đang đi làm rồi nên người ta hỏi tớ, công việc cũ như thế nào, tại sao lại bỏ việc, và nếu giao chỉ tiêu thì làm thế nào hoàn thành chỉ tiêu.
Vậy là vong 1 chưa hỏi đến nghiệp vụ à bạn. mình cũng đi làm rồi nhưng ko làm ngân hàng nên chưa kịp ôn gì nghiệp vụ cả

Có bạn nào có lịch phỏng vấn vong 1 QHKHDN khu vực hà nội ngày mai 19/2 ko? Mình nhận được tin nhăn thông báo thời gian thôi xong bảo check mail mà mãi ko thấy mail đâu, gọi lại cho số nhắn tin thì thuê bao, giờ chả biết địa điểm nào để đến pvan cả :(

Có bạn nào có lịch phỏng vấn vong 1 QHKHDN khu vực hà nội ngày mai 19/2 ko? Mình nhận được tin nhăn thông báo thời gian thôi xong bảo check mail mà mãi ko thấy mail đâu, gọi lại cho số nhắn tin thì thuê bao, giờ chả biết địa điểm nào để đến pvan cả :(
thế xong bạn vẫn đi pv chứ!kq thế nào r?

Có bạn nào phỏng vấn vị trí Hỗ trợ tín dung chi nhánh Đà Nẵng ngày 23/2/2016 có kết quả trung tuyển chưa vậy?

Cả nhà ơi. Giúp với.
Mình vừa nhận dc điện thoại lúc 7h30 pm. Thông báo chúng tuyển chuyên viên qhkh cá nhân. Nhưng mình mới nộp hs lên ko hiểu gì. Ko hiểu chúng tuyển hay là qua sơ loại hs nữa.

Có bạn nào phỏng vấn vị trí Hỗ trợ tín dung chi nhánh Đà Nẵng ngày 23/2/2016 có kết quả trung tuyển chưa vậy?
Hihi, mình đc pvấn lần 2 nhưng chắc out rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back
Bên trên