Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn ơi, họ hỏi bạn có nhiều không? nhưng câu gì thế? tớ cũng nhiều câu ko trả lời được.
Hỏi nhiều lắm. Phần khác ok còn nghiệp vụ tớ trả lời sai cũng nhiều. Vì tớ ra trường láu rồi. Chắc chỉ sinh viên năm cuối mới trả lời được thôi. Bạn pv buổi sáng hay chiều thế? Hình như pv 2 hôm 40 người lấy có 2 người thì phải nên cũng tập xác định sớm. Hik

Hỏi nhiều lắm. Phần khác ok còn nghiệp vụ tớ trả lời sai cũng nhiều. Vì tớ ra trường láu rồi. Chắc chỉ sinh viên năm cuối mới trả lời được thôi. Bạn pv buổi sáng hay chiều thế? Hình như pv 2 hôm 40 người lấy có 2 người thì phải nên cũng tập xác định sớm. Hik
Bạn ơi, bạn có thể nói rõ hơn bạn đã được hỏi những câu gì được không? Tks bạn!

tớ phỏng vấn buổi sáng bạn ạ, bạn pv bao giờ thế? tớ cũng trả lời sai nhiều lắm, nhưng câu hỏi đấy chỉ các bạn vừa mới tốt nghiệp mới trả lời được thôi, bạn có thông tin gì báo trên này nhé!
Các chị có bảo bạn bao giờ có kết quả ko ? Tớ cũng pv buổi sáng nè. Sau mỗi câu trả lời đúng thì họ ko nói gì còn sai thì họ nói. 2 chị thay nhau hỏi. Cũng nhiều câu lắm

Bạn ơi, bạn có thể nói rõ hơn bạn đã được hỏi những câu gì được không? Tks bạn!
Ra khỏi phòng là tớ quên sạch câu nghiệp vụ rồi. Bạn thi vị trí gì. Nếu thi kế toán bạn mở phần kế toán ngân hàng ra xem lại cách hạch toán các nghiệp vụ nhé. Họ hỏi ko khó đâu nhưng những người có kinh nghiệm thì hầu như ko trả lời được vì thực hành ko đi đôi với lý thuyết sách vở mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên