HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
nguyên tắc đầu tiên đi pvan là k đc vặn vẹo ng pvan đặc biệt hỏi ngược lại như thế đâu bạn ơi :)
đâu phải nghiêm trọng thế bạn, mình thấy đi phỏng vấn cứ trả lời cái mình hiểu, mình nghĩ thôi còn đánh giá như nào là do người pv. Mình thấy câu trả lời bạn vừa rồi khá hài hước nếu mình là NTD mình sẽ like câu hỏi đó ngay vì những người như thế là người thẳng thắn, thật thà mà đi làm cần những người như thế :)

Đi phỏng vấn ở TPBank kết quả có khá nhanh các bác ạ.
Thường thì vòng 1 sẽ test IQ. IQ dành cho bác học ấy chứ. Test nghiệp vụ, 50 câu Av trắc nghiệm
Vòng 2 thì CN nào cần tuyển nhân sự thì lê HO ngồi phỏng vẫn, ok nhân sự thì mang về thôi. Phỏng vấn thì kênh kiếm KH các kiểu đối với sales. :D

Mọi ng ơi cho mình hỏi vị trí gdv co phải test ko. Mai mình nhận đc lịch đi pv rồi chắc chỉ phỏng vấn nếu đc là đc nhận luôn à m n

cho mình hỏi có ai pv đợt 19/10/2016 ở trung tâm bán Đà Nẵng ko , mình pv 10 ngày rồi chưa có kết quả :(

Em qua vòng thi test giao dịch viên ở TPbank rồi ạ, mai Đến ngày em thi phỏng vấn chuyên sâu ở 57 Lý Thường Kiệt rồi. Hic hic. A chị nào từng thi rồi cho em xin chút kinh nghiệm với ạ, nhà tuyển dụng thường hỏi nhưng câu hỏi ntn ạ?
Em cảm ơn nhiều ạ!

tuần sau mình đi pv thực tập về quan hệ khách hàng doanh nghiệp ở TPBank. có bạn nào có thể review các câu hỏi thường gặp đk ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,512
Thành viên mới nhất
martindo1990
Back
Bên trên