HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nhanh tay nhanh chân thế cậu có hỏi khi nào có kqua k =))))
T chỉ mong anh chị ấy hỏi tớ câu "em còn câu hỏi nào hỏi anh chị nữa không" để hỏi bao h có kqua =)) mà đếch đc :v
Câu trả lời muôn thủa là 7-10 ngày nhé c. Mà cần gì ac ấy hỏi "em còn câu hỏi nào..." t tự hỏi luôn mà :))))

Câu trả lời muôn thủa là 7-10 ngày nhé c. Mà cần gì ac ấy hỏi "em còn câu hỏi nào..." t tự hỏi luôn mà :))))
Hnay cái anh phó trưởng phòng cá nhân cứ kiểu vặn vẹo em chưa xin đc việc mà em đã nghỉ ở cty cũ thì em không sợ thất nghiệp à. Như thế không có trách nhiệm với gia đình đâu @.@
Bất quá nói liều: thế chả nhẽ anh yêu cô mới thì anh vẫn giữ tình cảm với cô cũ à =)) 2 chị ngồi cạnh cười loạn lên bảo anh này chuyên bắt cá 2 tay em ạ.
H nghĩ lại thấy dở hơi, bik đâu bị đánh giá k nghiêm túc. Trượt thì chết toi @.@

Hnay cái anh phó trưởng phòng cá nhân cứ kiểu vặn vẹo em chưa xin đc việc mà em đã nghỉ ở cty cũ thì em không sợ thất nghiệp à. Như thế không có trách nhiệm với gia đình đâu @.@
Bất quá nói liều: thế chả nhẽ anh yêu cô mới thì anh vẫn giữ tình cảm với cô cũ à =)) 2 chị ngồi cạnh cười loạn lên bảo anh này chuyên bắt cá 2 tay em ạ.
H nghĩ lại thấy dở hơi, bik đâu bị đánh giá k nghiêm túc. Trượt thì chết toi @.@
Bật lại là tốt mà, cơ hội vào vòng trong là cao đó. T nghe đến đào tạo 14 tháng kia thì nản rồi :)))

Bật lại là tốt mà, cơ hội vào vòng trong là cao đó. T nghe đến đào tạo 14 tháng kia thì nản rồi :)))
Còn tớ thì không lo vấn đề kinh tế lắm hihi nên tớ không lo. Miến là chắc chắn tớ được vào làm tái thẩm định còn 14 tháng tớ cũng chấp nhận :p

Bạn Hello moto và bạn Nhung1608 tình hình phỏng vấn tốt ko?
Mình có hơn 2 năm kinh doanh, hơn năm thẩm định thực tế rồi mà :(
Chán kinh.
Trời, như cậu thì tớ làm chuyên viên cho lành, lẹt đà lẹt đẹt làm thực tập như tớ làm cóc gì =))) Vui lên :v mặc dù tớ méo vui vì tớ không hài lòng buổi phỏng vấn hôm nay :<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên