HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tớ hôm trước cũng đi thi test tái thẩm định khách hàng cá nhân nhưng giờ vẫn chưa thấy mai báo cậu ạ, gọi điện hỏi thì họ bảo trong tuần này đấy.
Hic, tớ có kinh nghiên thẩn định thực tế hơn năm rồi, khôg biết có đc cho qua thi test ko?? Hay là trượt từ vong gửi xe.
Bạn Nhung1608 có thông báo gì, báo cho tớ biết với nhé.

Hic, tớ có kinh nghiên thẩn định thực tế hơn năm rồi, khôg biết có đc cho qua thi test ko?? Hay là trượt từ vong gửi xe.
Bạn Nhung1608 có thông báo gì, báo cho tớ biết với nhé.
Cậu có kinh nghiệm thế rồi lo gì, tớ cũng sốt ruột đây. Không hiểu chiều nay có mail không nếu không có chắc phải sang tuần sau vì mai họ nghỉ mà.

Mng ơi cho t hỏi pv vòng 1 ở Lý Thường Kiệt là pv nhóm hay cá nhân hả các bạn? hình như t đọc ở đâu thấy bảo là pv nhóm :-s với lại có hỏi về nghiệp vụ ko hay hỏi chung chung thôi nhỉ? Với lại nữa là t đăng kí Trợ lý KHDN mà lại bị gọi đi pv Nhân viên KHDN thì có sao ko? :)))) many tks mng :(
c ơi, c cho t hỏi c pv mấy vòng thế

Tớ hôm trước cũng đi thi test tái thẩm định khách hàng cá nhân nhưng giờ vẫn chưa thấy mai báo cậu ạ, gọi điện hỏi thì họ bảo trong tuần này đấy.
Nhung1608, cho tớ hỏi hôm trước thi test thẩm định cá nhân có đông không bạn ơi ????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên