HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tiên phong Bank phỏng vấn mấy vòng vậy mọi người. Mình cũng vừa được nhận mail 25 đi phỏng vấn ở Lý thường kiệt vị trí trợ lý khdn
C ơi t hỏi cái CV bản cứng giờ down file về rồi làm lại à, nộp hồ sơ trực tuyến nên k nhớ hôm trước nộp có CV k nữa,t tìm lại trong máy k thấy có CV TPB :3

Các bạn cho t hỏi, có ai được gọi vị trí thấm định thực tế và tái thẩm định không ???

Các bạn cho t hỏi, có ai được gọi vị trí thấm định thực tế và tái thẩm định không ???
Tớ hôm trước cũng đi thi test tái thẩm định khách hàng cá nhân nhưng giờ vẫn chưa thấy mai báo cậu ạ, gọi điện hỏi thì họ bảo trong tuần này đấy.

C ơi t hỏi cái CV bản cứng giờ down file về rồi làm lại à, nộp hồ sơ trực tuyến nên k nhớ hôm trước nộp có CV k nữa,t tìm lại trong máy k thấy có CV TPB :3
Tớ cũng ko nhớ nộp hồ sơ TPBank lúc nào nữa. May mà tìm trong laptop vẫn có cái CV cậu ah. Ko có thì đành lên trang web của TPBank down về rồi điền lại thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên