HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bình tĩnh b nhé! Đã có kết quả đậu rồi thì từ từ sẽ được gọi đi ký hđ. Tpb k gửi thư mời qua mail, thư mời bạn sẽ nhận được ngày ký hđ. T còn 2 tuần mới có mail bổ sung hồ sơ và hẹn ngày đi làm ý chứ 9 ngày đã là gì. Việc j đâu mà phải thất vọng :)
Cảm ơn bạn :)

Có ai nộp gdv dot 30/6 này k, t nộp trực tuyến thấy báo ok nhưng k có mail, mãi cũng chưa thấy gọi j :3 nộp ơ đay nhiều lần rồi mà k có lần nào gọi, chả lẽ k qua vòng hồ sơ, bạn đaij học của mình vào làm ầm ầm mà mình còn có kinh nghiệm trước rồi, chẳng hiểu sao :(

Có ai nộp gdv dot 30/6 này k, t nộp trực tuyến thấy báo ok nhưng k có mail, mãi cũng chưa thấy gọi j :3 nộp ơ đay nhiều lần rồi mà k có lần nào gọi, chả lẽ k qua vòng hồ sơ, bạn đaij học của mình vào làm ầm ầm mà mình còn có kinh nghiệm trước rồi, chẳng hiểu sao :(
có mình

Thường thì là hết hạn nộp mới bắt đầu gọi đúng k mng nhỉ, ai đã từng đi pv o tpbank cho mình xin ít ý kiến với :( hết hạn nộp mới gọi hay ai nộp sớm là gọi luôn rồi :((

mình cũng nộp 2,3 lần rồi mà k thấy gọi gì cả, mà mình cũng có kinh nghiệm. cũng nghĩ là mình k qua vòng hồ sơ.hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,761
Thành viên mới nhất
Farenbocmk
Back
Bên trên