HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Lúc gọi điện thì bảo lm ở Lê Ngọc Hân. Phí đào tạo thì t k thấy nhắc đến vì 1/7 mới nhận vc mà

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng. | No spam - Tat ca vi mot dien dan Van minh _ Chat luong. trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ
e cứ chém bụi mù dư nợ cầm về đk bao nhiêu. cầm như nào là ăn ngay thôi hô hô

Các bạn ơi cho mình hỏi, m muốn nộp hồ sơ Tpbank thì cái chỗ vị trí ứng cử 2 có buộc phải điền không? sao nộp trực tuyến lại bắt buộc nhỉ? Và các bạn có kinh nghiệm gì trong việc nộp hồ sơ để qua vòng hồ sơ k?

Bạn nào đã đỗ có thể cho mình biêt về mức lương ko? và có phải đóng chi phí đào tạo ko? Mình đang nộp vị trí CV HTTD HO

Moij người cho em hỏi 1 chút là có ai đi phỏng vấn GDV hôm thu 6 ngafy 26/6 vừa rồi ở lý thường kiệt mà có thông báo gì chưa ạ? Huhuhu có ai có thông tin gì bảo em với ạ . Em lo quá . Ko biết thế nào ạ

Moij người cho em hỏi 1 chút là có ai đi phỏng vấn GDV hôm thu 6 ngafy 26/6 vừa rồi ở lý thường kiệt mà có thông báo gì chưa ạ? Huhuhu có ai có thông tin gì bảo em với ạ . Em lo quá . Ko biết thế nào ạ
Cậu pv mới ngày 26 thôi mà, khoảng 7 đến 10 ngày mới có kết quả cậu ạ, cậu chịu khó chờ đợi nhé.

Bạn nào đã đỗ có thể cho mình biêt về mức lương ko? và có phải đóng chi phí đào tạo ko? Mình đang nộp vị trí CV HTTD HO
Ko có chi phí đào tạo đâu bạn vì mình k có lớp đào tạo đâu, toàn tự dạy nhau thui. Lương CV cao hơn NV nếu c có kng rồi. NV thì gross vào khoảng 6.5tr chính thức.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back