HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cả nhà ơi, đã ai có thư mời làm việc ngày 01/07 tới chưa nhỉ? Thằng bạn tớ có rồi mà tớ chưa có :(

cả nhà ơi, đã có có kết quả phỏng vấn httd hôm 18/6 chưa, hqua có bạn đi thi với mình bẩu nhận được tin nhắn báo trượt rồi, hjx hjx , chắc chia ra các đợt gửi mail quá à

C ơi. C có kết quả pv chưa ? Bạn t thấy tp bank gửi mail cảm ơn rồi mà t chưa thấy gì
tớ cũng chưa thấy gì cậu à, nhưng đọc trên này cũng có bạn bị sót nên không được mail hay tin nhắn cảm ơn đó, nên cũng lo lắm, hôm thứ 3 tớ gọi điện hỏi bảo chưa có kết quả nên ngại gọi hỏi quá, chắc các chị ấy bận lắm, lại chờ thôi cậu à, cậu phỏng vấn tốt không, có kn chưa, có khi cậu đậu rồi đó

tớ cũng chưa thấy gì cậu à, nhưng đọc trên này cũng có bạn bị sót nên không được mail hay tin nhắn cảm ơn đó, nên cũng lo lắm, hôm thứ 3 tớ gọi điện hỏi bảo chưa có kết quả nên ngại gọi hỏi quá, chắc các chị ấy bận lắm, lại chờ thôi cậu à, cậu phỏng vấn tốt không, có kn chưa, có khi cậu đậu rồi đó
T chưa có kinh nghiệm c à. T pvan cũng bình thường. C thì sao ? Lúc nào c có tin gì thì lên đây báo t với nhé. Nóng ruột quá c à :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên