HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cho mình hỏi có bạn nào pv HTTD ngày 18/6 trên Lý Thường Kiệt đã nhận đc kết quả chưa thế? Không biết sau bao lâu thì có kết quả vậy?
Bạn phỏng vấn sáng hay chiều vậy. Mình hỏi anh phỏng vấn kêu là nhân sự thông báo sau 7 - 10 ngày đó. Sốt ruột nhỉ

Bạn phỏng vấn sáng hay chiều vậy. Mình hỏi anh phỏng vấn kêu là nhân sự thông báo sau 7 - 10 ngày đó. Sốt ruột nhỉ
Mình pv lúc 9h30 đó bạn? Bạn gọi điện cho nhân sự rồi à? Hic. Bạn hôm đó pv thế nào? Tốt ko? :) Vậy là mới có 4 ngày, chắc để tầm 1 tuần rồi gọi hỏi vậy :(

Mình phỏng vấn hôm 12/06, sau đó hôm 15/06 thi test mà bây giờ đã 1 tuần rồi mà chưa có kết quả gì :( Các bạn mới có 4 ngày thì cứ chịu khó đợi nhé :D

Thi mpos ai cũng pv trước sau đó mới test à, m pv tháng 5 đầu tháng 6 đi test h chưa có kq:)))
Trời sao lâu vậy? Ngân hàng định ủ đến bao giờ đây :( Tốt nhất mọi người nên tìm kiếm thêm vài 3 ngân hàng khác để thi nữa, chứ đợi dài cổ đến lúc chẳng có kết quả gì.

Mình pv lúc 9h30 đó bạn? Bạn gọi điện cho nhân sự rồi à? Hic. Bạn hôm đó pv thế nào? Tốt ko? :) Vậy là mới có 4 ngày, chắc để tầm 1 tuần rồi gọi hỏi vậy :(
Ko hum đó pvan tớ hỏi luôn người pvan ý. T cũng trả lời tàm tạm. Cơ mà a ý bảo tỉ lệ 1 chọi 10 nên hoang mang lắm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,486
Thành viên mới nhất
caipiaovnd1122
Back
Bên trên