HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cho mình hỏi pv HTTD thì khoảng sau bao lâu có kết quả vậy? chỉ có 1 vòng pv thôi đúng ko?

Các bạn ơi, ai đi test Tiên phong 2h thứ 2 tuần vừa rồi ngày 15/06 có kết quả chưa vậy?

Mọi ng cho em hỏi 1 chút ạ , em thi test GDV hà nội hôm 11/6 vừa rồi , các bạn thi cùng em hỏi ở trên này thấy mấy bạn nói đã nhận đc mail báo trượt, em vẫn chưa thấy có cái mail gì hết @@ trượt hay đỗ em vẫn chưa biết gì :( ai có kinh nghiệm rồi bảo em với, em có nên gọi lên hỏi phòng nhân sự ko ạ?

Mọi ng cho em hỏi 1 chút ạ , em thi test GDV hà nội hôm 11/6 vừa rồi , các bạn thi cùng em hỏi ở trên này thấy mấy bạn nói đã nhận đc mail báo trượt, em vẫn chưa thấy có cái mail gì hết @@ trượt hay đỗ em vẫn chưa biết gì :( ai có kinh nghiệm rồi bảo em với, em có nên gọi lên hỏi phòng nhân sự ko ạ?
t cũng thi ngày hôm ấy đây, chưa có kết quả. T nghĩ là do tất cả đều chưa có thôi. Nếu có họ sẽ gửi 1 loạt, tất cả trượt đỗ đều nhận được mail ý.

t cũng thi ngày hôm ấy đây, chưa có kết quả. T nghĩ là do tất cả đều chưa có thôi. Nếu có họ sẽ gửi 1 loạt, tất cả trượt đỗ đều nhận được mail ý.
tớ hỏi thấy có mấy bạn có mail báo trượt rồi ý @@ nên t thắc mắc ko biết mình trượt hay đỗ .....cũng hơn 1 tuần rồi àm? hay mình gọi điện hỏi cho chắc cậu nhi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên