HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
B là httd hay trợ lý qhkh. Tại thấy trang trc b ghi là trợ lý qhkh. HTTD hình như vẫn im ắng chưa thấy j
Em cũng thấy thế chị ạ. Hình như chưa ai gọi. Em hàng290593 hình như thi trợ lý của chi nhánh. Còn trên hội sở chỉ có 2 ngày nhận là mùng1 và 15 hàng tháng thôi à

Em cũng thấy thế chị ạ. Hình như chưa ai gọi. Em hàng290593 hình như thi trợ lý của chi nhánh. Còn trên hội sở chỉ có 2 ngày nhận là mùng1 và 15 hàng tháng thôi à
Ukm chưa có j e ạ. Chưa thấy ai được cả. C thấy bảo trong tuần này thôi

Đùa, hơn 1 tuần rồi, hay là vẫn chưa chọn được người phù hợp? Mình thấy HTTD cứ đăng tin tuyển dụng liên tục ý

Mình pv vị trí Trợ lí QHKH cá nhân hôm 3/6 ở q11, đã nhận được thư mời làm việc, nhưng mà vài điều khoản trong đó không được rõ ràng, gọi hỏi thì được giải thích khác nên đang rất phân vân. Có bạn nào gặp tình trạng như vậy không, hoặc có anh chị nào từng trải qua Chương trình đào tạo của TPb thì chia sẻ em với!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên