HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào nhận mail báo ngày mai đến 57 Lý Thường Kiệt phỏng vấn vị trí Trợ lý khách hàng doanh nghiệp không, tớ được gọi 9h50 sáng mai. Không biết vị trí này thế nào nhỉ, làm có ổn không :3
Vị trí này là quan hệ khách hàng đó bạn. Nhưng giống như kiểu học việc hỗ trợ cho qhkh chính. Sau 2 tháng học 6 tháng thử việc bạn sẽ lên qhkh chính thức

Vị trí này là quan hệ khách hàng đó bạn. Nhưng giống như kiểu học việc hỗ trợ cho qhkh chính. Sau 2 tháng học 6 tháng thử việc bạn sẽ lên qhkh chính thức
Bạn thấy vị trí này có ổn không,ưu đãi mà TPBank giành cho mình có được không, t nghe nói mấy tháng đầu nó trích 3 triệu tiền phí đào tạo à cậu :)

Bạn thấy vị trí này có ổn không,ưu đãi mà TPBank giành cho mình có được không, t nghe nói mấy tháng đầu nó trích 3 triệu tiền phí đào tạo à cậu :)
Bạn mình vào làm trợ lý khách hàng được mấy tháng nay ko thấy nó kêu ca mấy. Bây giờ Tiên Phong đang mở rộng quy mô được nhiều người biết đến nên thấy nó toàn ngồi nhà làm hồ sơ không phải đi tìm khách mấy.

Bạn mình vào làm trợ lý khách hàng được mấy tháng nay ko thấy nó kêu ca mấy. Bây giờ Tiên Phong đang mở rộng quy mô được nhiều người biết đến nên thấy nó toàn ngồi nhà làm hồ sơ không phải đi tìm khách mấy.
trợ lí thì thời gian học việc hơi lâu so với KHCN.. mình đang thử việc ở đây. Mặc dù năm nay áp lực về chỉ tiêu nơi nào cũng cao nhưng mình quan sát thấy Môi trường làm việc rất ổn. Chế độ với NV chính thức rất tốt. Lương thưởng năm rồi rất được ^_^ ^_^
trong thời gian làm có nhiều chương trình dành cho CBNV .. k kể thử việc, học việc hay chính thức.
p/s: thực tế thì lúc vô làm TPB tạm ứng 1tr5 thôi. k phải 3tr đâu nhé :)

Bạn ơi bạn cho mình xin link facebook của cái bạn đang làm trợ lý ấy được không, mình muốn hỏi bạn ấy ít kinh nghiệm về vị trí này, mình hôm nay đi phỏng vấn ở hội sở và giám đốc chi nhánh rồi, mình cảm ơn nhé!

Có bạn nào đi phỏng vấn ở Lê Hồng Phong hôm 3/2 nhận được email thong bao ket qua chua, minh gọi len NH thi họ bao co roi ma cho gui offer, không biet bao lau nua, đợi lâu quá sốt ruột ghê

Thứ 7 vừa rồi tớ nhận được mail báo đầu tuần tới đi phỏng vấn vòng 2 vị trí Nhân viên Thanh toán và Giao dịch Nguồn vốn. Cả nhà có ai có kinh nghiệm phỏng vấn vòng 2 chia sẻ với ạ. Many thanks :p
Mình thi CV QHKH phỏng vấn có 1 vòng thôi, chắc vị trí của bạn đòi hỏi chuyen mon nhieu

Cho mình hỏi bạn phỏng vấn bao lâu là có kết quả thế, mình pv 2 tháng rồi chưa thấy thông báo gì hết :(
2 đến 3 tuần là có kết quả trượt bạn ạ :( còn bạn pv 2 tháng rùi mà chưa thấy mail báo gì thì tớ cũng k bít nữa nhưng mà thường nếu trúng tuyển thì sau 1 tuần họ gọi lun.:(:(

2 đến 3 tuần là có kết quả trượt bạn ạ :( còn bạn pv 2 tháng rùi mà chưa thấy mail báo gì thì tớ cũng k bít nữa nhưng mà thường nếu trúng tuyển thì sau 1 tuần họ gọi lun.:(:(
Trước Tết mình có gọi len NH, họ báo có kết quả rồi, chờ gửi offer, sau Tết gọi thêm lần nữa cũng báo như thế. Chả biết chờ bao lâu nữa :((, duyệt HS, thi tuyển, PV đều nhanh....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên