HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t k
có 1gram kinh nghiệm bank nào nhé, mặc dù học đúng ngành nhưng lâu lắm rồi :) bạn tự tin đi thi tiếp đi nhé, t tạch nhiều lắm rồi, còn tạch toàn từ vòng thi viết cơ
bạn tuyển dụng vị trí qhkhcn ah? bạn có biết mình được đào tạo ở đâu k? mà vị trí này cung phaie học việc hả bạn? mình tưởng chỉ có trợ lý qhkhcn mới phải học việc chớ

thời gian cxac và địa điểm rồi abc cụ thể về đào tạo thì phải chờ họ sx xong rồi báo lại mới biết mà, h họ mới chốt dsach tuyển, chốt số ng tgia rồi họ chuyển sang bên đào tạo thì mới có thông tin cụ thể. Còn cả tuần nữa mà ^^ bạn cũng đỗ đợt này ha.

thời gian cxac và địa điểm rồi abc cụ thể về đào tạo thì phải chờ họ sx xong rồi báo lại mới biết mà, h họ mới chốt dsach tuyển, chốt số ng tgia rồi họ chuyển sang bên đào tạo thì mới có thông tin cụ thể. Còn cả tuần nữa mà ^^ bạn cũng đỗ đợt này ha.
mình chưa nhận được mail, đang hồi hộp chờ nè:)

đã bạn nào đọc thư mời làm việc chưa, cho t hỏi vs :)
1, Thời gian thử việc, học việc: 4 tháng kể từ khi kết thúc chương trình đào tạo, sao ở dưới thời gian chương trình đào tạo 3 tháng kể cả thời gian thử việc :-?
2, Phần cam kết của mình, kết thúc thử viêc, học việc là phải ký hợp đồng lao động ít nhất 12 tháng à?, nếu không thực hiện bị phạt 3 tr?

đã bạn nào đọc thư mời làm việc chưa, cho t hỏi vs :)
1, Thời gian thử việc, học việc: 4 tháng kể từ khi kết thúc chương trình đào tạo, sao ở dưới thời gian chương trình đào tạo 3 tháng kể cả thời gian thử việc :-?
2, Phần cam kết của mình, kết thúc thử viêc, học việc là phải ký hợp đồng lao động ít nhất 12 tháng à?, nếu không thực hiện bị phạt 3 tr?
1. mình cũng mail hỏi c Hảo về vde này, bạn cũng hỏi đi, hỏi c ấy là cxac nhất mà còn có tính pháp lý.
2. theo mình hiểu là vậy, bất kì lí do j mà bạn k làm đủ 12t thì đều fai trả tiền, nhưng từ khi thử việc đều có lg rồi mà, nên bản thân mình thấy nếu có cơ hội tốt hơn thì bỏ lg ra trả họ phí dtao cũng k có j là thiệt cả, ý là mình k fai bỏ tiền túi hay xin bố mẹ là mình thấy ok ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên