HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
GP mình có quen 1 anh, nc môi trg rồi lương lậu cũng ổn, m nghĩ là cũng ngang ngang TP, nhưng hình như chỉ TP bắt học và thử việc lâu, nên nếu bạn tự tin thì GP chắc sẽ tiết kiệm time hơn, làm tốt sớm dc vào chính thức hơn. T thì thấy mình kém nên thôi đành chậm mà chắc. Đang vui nên nghĩ j nói đấy thôi, sai thì thôi đừng gạch đá nhé ^^
Thank bạn nhé.
Mà gạch đá gì, có người tư vấn là tốt rồi mà mình cũng chả biết nhiều về Bank :D

Chắc các bạn có kinh nghiệm trả lời pv ok nên pass, mình chả có kinh nghiệm gì, tl cũng chán nên miss :(

Chắc các bạn có kinh nghiệm trả lời pv ok nên pass, mình chả có kinh nghiệm gì, tl cũng chán nên miss :(
Uk, nếu k có kinh nghiệm p.van thì cũng khó, mình cũng phải đi p.van nhiều lắm mới vào được đây, cứ cố gắng ắt sẽ thành công bạn à :)

Uk, nếu k có kinh nghiệm p.van thì cũng khó, mình cũng phải đi p.van nhiều lắm mới vào được đây, cứ cố gắng ắt sẽ thành công bạn à :)
ý tớ là kinh nghiệm làm việc í, chứ 1 tháng nay nghỉ việc t đi pv 4 chỗ rồi mà vẫn miss đây :(

ơ theo mình đánh giá thì mình trả lời fv như shit ý :) hội đồng thì nhăn nhó k hài lòng... nếu có dc thì dc cái mồm mép liến thoắng, tự tin thừa mứa thôi :)

t k
ý tớ là kinh nghiệm làm việc í, chứ 1 tháng nay nghỉ việc t đi pv 4 chỗ rồi mà vẫn miss đây :(
có 1gram kinh nghiệm bank nào nhé, mặc dù học đúng ngành nhưng lâu lắm rồi :) bạn tự tin đi thi tiếp đi nhé, t tạch nhiều lắm rồi, còn tạch toàn từ vòng thi viết cơ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên