HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn cho mình hỏi nhờ xíu, có bạn nào phỏng vấn vào phòng Tín dụng 2 ở Lê Hồng Phong ngày 06/10 nhận được mail phản hồi chưa. Thank you all!

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn cho mình hỏi nhờ xíu, có bạn nào phỏng vấn vào phòng Tín dụng 2 ở Lê Hồng Phong ngày 06/10 nhận được mail phản hồi chưa. Thank you all!
Bữa đó mình cũng đi, lâu 6, vị trí định giá TSDB, mà tuần trc goi lên thì nói họ đã gửi mail rồi, mà mình chưa nhận đc nên chắc bị sót, bà trưởng bộ phận nhân sự ngoài đó nói sẽ bảo nhân viên gửi lại, đợi 1,2 ngày nữa đi em mà vẫn ko thấy
Mới lên đây thì thấy mấy bạn pv 4/10 nhận đc thông báo, chắc cũng nên tin là cuối tuần sẽ gửi hết, vì số thí sinh dự thi rất là nhiều nên công việc

Bữa đó mình cũng đi, lâu 6, vị trí định giá TSDB, mà tuần trc goi lên thì nói họ đã gửi mail rồi, mà mình chưa nhận đc nên chắc bị sót, bà trưởng bộ phận nhân sự ngoài đó nói sẽ bảo nhân viên gửi lại, đợi 1,2 ngày nữa đi em mà vẫn ko thấy
Mới lên đây thì thấy mấy bạn pv 4/10 nhận đc thông báo, chắc cũng nên tin là cuối tuần sẽ gửi hết, vì số thí sinh dự thi rất là nhiều nên công việc
Cám ơn bạn, mình phỏng vấn vị trí này cũng đợi mãi, gọi điện lên hỏi mấy anh/ chị thì bảo không biết, chán thật :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên