HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ak , chiều nay 3h, mình có nhận đc thư mời pv lần 2, bên LHP, vị trí nv TDTS. KO biết có bạn nào đi cùng ko ta.
Mấy tiền bối đi trước cho em hỏi, pv lần 2 là chi vậy ạ? Đọc hết topic mà ko thấy ai nói hết, nãn quạ.

Mình phỏng vấn vị trí nhân viên tái thẩm TD cá nhân ở hà nội hôm 25/09 đã nhận được mail mời phỏng vấn lần 2. Tuy nhiên mình đã từ chối, nhường cơ hội cho bạn khác nhé, chúc các bạn thành công

Có ai ĐI pv Nhân viên thẩm định TSBĐ 27/09 có mail báo thì thông báo mng nhe. Ngóng đợi quá
Là sao bạn, bạn pv hôm 27/9 hay test hôm 27/9 đang đợi thông báo pv
Nếu đợi thông báo pv thì bên KHCN được gọi mai đi pv rồi nhé, các vị trí khác có lẽ tuần sau

Ko, mình bên NV Định giá TSBĐ, Test ngày 13/9, pv ngày 27/9, mới chiều nhận mail pv lần 2. Ko biết lên làm gì nữa nên thắc mắc lên đây hỏi mng thôi.
Mấy tiền bối giúp mình với

Mình phỏng vấn vị trí nhân viên tái thẩm TD cá nhân ở hà nội hôm 25/09 đã nhận được mail mời phỏng vấn lần 2. Tuy nhiên mình đã từ chối, nhường cơ hội cho bạn khác nhé, chúc các bạn thành công
huhu. lẽ ra bạn phải alo cho bạn TPbank nói đích thị là nhường cơ hội đó cho Tớ nè:D. t tạch mất tiêu rồi. nhận được cái thư cảm ơn đầy xúc động rằng em rất tốt nhưng anh rất tiếc:p

có ai 08/10 đi pv Trợ lý QHKHCN không??
Mình cũng đi 8/10 mà đi trợ lý doanh nghiệp, mà chắc 2 cái giống nhau thôi, hình như 2 cái này đều phải đi đào tạo thì phải :), pv ở chỗ nào bạn nghe đc anh gọi điện nói ko, mình chỉ nghe đc ở đường lê hồng phong, chưa kịp hỏi lai anh ấy bảo sẽ có mail gửi đến

-Địa điểm: Lầu 2, TPBank Sài Gòn, 164B – 166 Lê Hồng Phong, P.3, Q.5, TPHCM
Yêu cầu:
Khi đến tham dự phỏng vấn, bạn in và mang theo bản cứng Thông tin ứng viên cá nhân (theo mẫu của TPBank)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên