HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tở test tái thẩm định tín dụng doanh nghiệp. vừa nhận được mail bảo chiều 25 này pv. Mọi người giúp t với:
1. Tpbank thường hỏi gì với vị trí tuyển này
2. tớ nên lưu ý gì và thể hiện gì các bạn
3. pv xong nếu đc thì có pv tiếp ngày mai luôn ko các bạn
Tớ lần đầu tiên, ko kinh nghiệm, lại ở quê xuống nên mong các bạn chỉ giáo để t bít đường thu xếp hành lí mang theo:)

Tở test tái thẩm định tín dụng doanh nghiệp. vừa nhận được mail bảo chiều 25 này pv. Mọi người giúp t với:
1. Tpbank thường hỏi gì với vị trí tuyển này
2. tớ nên lưu ý gì và thể hiện gì các bạn
3. pv xong nếu đc thì có pv tiếp ngày mai luôn ko các bạn
Tớ lần đầu tiên, ko kinh nghiệm, lại ở quê xuống nên mong các bạn chỉ giáo để t bít đường thu xếp hành lí mang theo:)
1. t mới hỏi bạn t xong. Cậu ý đang làm ở vị trí thẩm định: phỏng vấn thoải mái thôi, giới thiệu bản thân, sao em lại chọn công việc này, ko hỏi nghiệp vụ mấy đâu.
. c thi tổng điểm được bao nhiêu thế? Điểm này có còn ảnh hưởng gì tới vòng pv không nhỉ?

1. t mới hỏi bạn t xong. Cậu ý đang làm ở vị trí thẩm định: phỏng vấn thoải mái thôi, giới thiệu bản thân, sao em lại chọn công việc này, ko hỏi nghiệp vụ mấy đâu.
. c thi tổng điểm được bao nhiêu thế? Điểm này có còn ảnh hưởng gì tới vòng pv không nhỉ?
50 tròn bạn ạ:D.20 eng, 15 iq, 15 nghiệp vụ. t đang muốn có việc quá nên cũng đang cố gắng. thấy đồn vị trí này cũng khá nữa chứ

sao bạn bít pv 2 lần vậy. mà nếu qua vòng 1 có triển vòng 2 ngay hum sau ko bạn. tớ từ quê xuống thi. muốn bít để chuẩn bị tí
t thấy mấy bài trước đều pv 2 vòng mà . vòng 2 bao giờ thì t k rõ. Vòng 1 t còn chờ dài cổ ra mới có thông tin ấy chứ

1/ anh/ chị cho em hỏi em vừa nhận email đi thi viêt TPB, họ yêu cầu gửi email xac nhân có đi thi hay không?, thì em gửi vào LinkTDK@tpb.... không có ghi bất cứ cái gì(subject trong email) hết đúng hok anh/chị
2/ họ yêu cầu bổ sung thông tin học vấn theo mẫu, thì em thiết kế theo word gửi cho họ đc hok anh/ chị
Anh/ chị nào đã từng ứng tuyển vào TPB giúp em với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back